คุณเอก...อาเสี่ยจอมแจกมือถือให้สาวๆ มาแจกรุ่นนี้หน่อย

ต้องเปลี่ยนมาแจกรุ่นนี้นะครับ… เจ้ารุ่นจอขาวดำเค้าไม่ใช้กันแย้ว :smash: :smash: :smash:

ปล. หยิบภาพชาวบ้านมา

ว่าแต่…คุณเอกจับแล้ว…ระวัง ติดอก ติดใจ…นะ lol

555… ผมเองยังใช้ Nokia 3210 อยู่เลย จะเอาปัญญาที่ไหนไปซื้อ BB ให้สาวๆ …

ผมว่าเสี่ยหนึ่ง เองนั่นแหละ ที่น่าจะซื้อ BB ไปแจกสาวๆ แทนผม เพราะตอนนี้ เสี่ยหนึ่ง กำลังจะเป็นเจ้าของ IDC เองแล้ว … อย่างนี้ต้องฉลอง :slight_smile:

ได้ฮิ้ววว แต่เช้าเลย lol

ภาพประกรอบแจ่มมากเลย

อยากทานยำวุ้นเส้นคร้าบ

ตื่นข้นมาแล้วรู้สึก สดชื่อ

อิอิ วันนี้ร่าเริงจริงๆ เลยน่ะครับ

มาซื้อแจกเค้าหน่อย

พี่เอกงานเข้าแล้วครับ ซื้อ 3210 ให้คุณวิซักเครื่อง จะได้ใช้รุ่นเดียวกัน :stuck_out_tongue:

[quote author=cat link=topic=24496.msg233975#msg233975 date=1259374205]

ตื่นขึ้นมาทันใด

ตานะ

lol

โด่แต่เช้าเชียว lol

???

อิอิ

มันน่าซื้อจริงๆ BB เนี้ย

:beer: :beer: :beer:

[quote author=cat link=topic=24496.msg233975#msg233975 date=1259374205]

ช่ายๆๆ

bb เค้าไม่ถึงครึ่งของมอเตอร์ไซต์สาวคนอื่นเลยน้า

สาววัยใส๊ใสอย่างเค้า ขอแค่ bb เครื่องเดียวเอง

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ