มีเว็บไซต์สำเร็จรูปขายที่ไหนบ้างครับ

อยากทำเว็บประเภท CMS นะครับ ไม่ทราบว่ามีเว็บไซต์สำเร็จรูปขายที่ไหนบ้างครับ ใช้งานง่าย สะดวก ไม่ hang นะครับ จัด content ได้ง่ายและมี webboard ด้วยนะครับ

เห็นแต่ละ host มี provide เหมือนกัน แต่รู้สึกว่าถ้าใช้มันต้องขึ้นกับ host จะย้าย host ทีก็ลำบากนะครับ

ว่าจะลองทำ joomla เองแต่ไม่มีเวลาสักทีครับ

ขอบคุณครับ

ไม่ต้องไปหาซื้อหรอกครับ
ใช้ joomla+smf ครับ หลายๆเจ้าก็มีบริการติดตั้งให้
ย้ายก็ไม่ยุ่งยากนะครับ ถ้าไม่ได้ติดตั้ง module ที่พิศดารอะไรมากนัก แค่ dump db ออกมา แล้วไปแก้ค่าคอนฟิกนิดหน่อย
ระวังแค่เรื่อง charset ของแต่ละที่ก็พอครับ

:beer: