ตั้งข้อสังเกต ชื่อกระทู้และหมวดหมู่

หากใครเล่นเว็บนี้บ่อยๆจะพบเหตุการลี้ลับคือ

ตอนแรก ๆ (ของการโพส) ก็ งง ๆ สับสนอยู่บ้างครับ

ตอนนี้ พอยู่นานขึ้น ก็ พอจะ เข้าใจถึงความหมายของแต่ล่ะหมวด ครับ

สำหรับตอนแรก ก็ งงเต๊ก เลย

เพราะ ชื่อมันคล้าย ๆ กัน แต่ ที่เข้าใจ ก็เพราะ ได้ อ่านเนื้อหาของกระทู้ที่อยู่ในหมวดนั้น ๆ ครับ

แต่ก็ อาจจะยังพลาดบ้างครับ เพราะความรีบ กด Submit ไปแล้ว เพิ่งนึกถึงชื่อห้อง อิอิอิ

อาจจะต้องมีการจัดหมวดหมู่และคำอธิบายของแต่ละหมวดใหม่อีกครั้งนะครับ

คงไม่มีคำว่าทวยเทพต่อท้ายใช่ป่ะครับพี่เอก

555… อาจจะมีการเปิดหมวดเพิ่มอีก 2 หมวด สำหรับ ทวยเทพ กับ หมู่มาร … แซวเล่นครับ :slight_smile:

ใช้เวลาทำความเข้าใจนิดนึงครับ ไม่ยากครับ :slight_smile:

(ย้ายเข้าหมวด Feedback :drgin: )

Hosting Services & Domain Names Offers & Requests แห่งทวยเทพ < น่าสน

คำอธิบายหมวดหมู่บางทีจะโพร์สมันก็กำกวมอ่ะครับ อิอิ

ควรแก้เป็นอะไรดีครับ :slight_smile:

เห็นด้วยเหมือนกันครับ ตอนเข้ามาใหม่ๆ ก็งง กับบางห้องเหมือนกัน

Hosting Services & Domain Names Offers & Requests แห่งทวยเทพ -โฮสต์สำหรับลูกค้าระดับสูง
Hosting Services & Domain Names Offers & Requests แห่งหมู่มาร - โฮสต์สำหรับชนชั้นต่ำ

ขออภัยนอกเรื่องครับ

เห็นกระทู้นั้นเหมือนกัน ฮ่าฮ่า

จอมมาร… เลยไม่ตอบซะเลย ฮ่าฮ่า ขำขำนะ

ปล. เรื่องการตั้งกระทู้ ผมเฉยๆนะ

อีกหน่อยก็จะมี

กระทู้ " มิตติ้งจอมเหล่ามาร "
กระทู้ " มิตติ้งเหล่าทวยเทพ "

มีแนวโน้มว่าจะเป็นไปได้นะเนี้ย…เอิกๆๆ

ดูชื่อมิตติ้งแล้ว น่าไปมากๆ

จะไปจอมมารหรือเหล่าทวยเทพดี