คิงคอง บุฟเฟ่แห่งทวยเทพ

สาขาทาวอินทาวนะครับ

อุปกรณ์การกิน

เนี่ย…รอดูอยู่ๆ

แจ่มครับ น่าทานมากๆ

น่ากินอ่า…คุณป๊อบนำเสนอได้สนุกด้วย แบบนี้ต้องหาโอกาสไปกินบ้างแล้ว

หัวละ450 net ไม่มีเพิ่มเติมพนักงานบริการแบบดูแลเอาใจใส่มากครับแม้ว่าร้านจะคนเยอะมาก เปลี่ยนเตาเติมน้ำไม่ต้องบอกไม่ต้องสั่ง เค้าทำเองยิ้มทั้งร้าน ถามตลอดเอาอะไรไหมค่ะ

ขอลายแทงด้วยคร๊าบบบ

อยู่ที่อยุธยามีร้านนึง น่าจะร้านเดียวกัน เตาแบบเดียวกันเลย
แต่ตอนผมไปไม่ได้กินบุฟเฟ่ สั่งแยกต่างหาก อยากกินเนื้อพรีเมียม ในบุฟเฟ่มันไม่มี มื้อนั้นไปกัน 2 คนเลยหมาไปพันกว่าบาท

อร่อยครับ ไฟแรงสะใจ
เจ้าของร้านบริการสุดยอด
ชาข้าวบาเล่ก็อร่อย
บรรยากาศเหมือนอยู่ในประเทศญี่ปุ่น คนไทยในร้านนับคนได้ มีแต่คนญี่ปุ่นมากิน
พูดถึงพรุ่งนี้ต้องไปกินแล้ว เห็นรูปแล้วอดไม่ได้
น้ำลายไหล~~

ทาวอินทาวอ่ะครับเดวหาแผนที่ให้ อยู่แถวๆโรงเรียนบดิน เลี้ยวซ้ายเลียบทางด่วน

http://www.thairidersclub.com/smf/index.php?topic=1490.0 รีวิวของชาวบ้าน

สุดยอดครับ ชาตินี้ต้องไปกินให้ได้ กินเสร็จ เดินทางคิงคองกลับบ้านเลย อิ่มจัด

เข้ามาดูแล้วหิว… ถ้าไม่ได้เป็นเทพ จะแวะไปกินบ้างได้ไหมครับ :slight_smile:

อะไรนะครับพี่เอกจะเหมาร้านเลี้ยงน้องๆ ได้ครับจัดไป

ถูกใจที่สุดก็อันนี้

สรุปเจอสถานที่มิดติ้งเว็บกันแล้วใช่ป่ะครับ

สถานที่นี้แหละ เหมาที่สุด :slight_smile:

นำเสนอได้เฮฮาน่าทานจริงๆ ครับ

ดูกุ้งมองปลาหมึกซิ ตามันเศร้าน่าสงสาร

มีคำแนะนำครับ ย่างให้สุดจิ้มน้ำจิ้มใส่ปาก หายเวทนาทันที

กลับเข้ามาร่วมโหวต เลือกร้านนี้เป็นสถานที่ Meeting อีก 1 เสียงครับ :slight_smile:

ค่าเสียหายตกหัวหละเท่าไหร่ครับ

edit :

ที่เจอก็คงเพราะนี่ เอิ้กๆ