ช่วงสิ้นปี 48 ลูกค้าเยอะป่าวครับ ขอความเห็นหน่อย

ช่วงสิ้นปี 48 ลูกค้าเยอะรึเปล่าครับ สมาชิกทุกท่าน ขอความเห็นเหน่อยน๊าครับ :lol: :lol:

ม่ายค่อยเยอะอ่ะค่ะ กลางปีเยอะกว่าค่า

ก็พอจะมีมาให้เห็นบ้างแบบประปรายค่ะ ไม่ถึงกับเงียบเหงา … :angel:

1 รายครับ มากมายเพียงพอ :nuts:

ของผมมาแบบน้องพลับ :nuts: :nuts: :nuts: :slight_smile: :slight_smile: :nuts:

ขอ 2

ที่ Topsiam.com เดือน พย. อาจเป็นเดือนที่ดีที่สุดของปีนี้ครับ ไม่รู้ยอดธันวา จะเท่าไหร่

:smiley: ขายได้เยอะ แต่ได้กำไรน้อยอะครับ เพราะเน้นขายถูกตามเศรษฐกิจ
สงสัยราคาน้ำมันเป็นเหตุ เลยได้ลูกค้าดีในเืด์อน พย.

เผอิญปิดรับลูกค้าใหม่ เลยไม่มียอดเลย :stuck_out_tongue:

ของผม ลูกค้าแปลก ๆ เข้ามาหลายราย แต่ ส่วนใหญ่ได้จากลูกค้าเก่า หมดอายุกันเป็นแถว ๆ

เดือนนี้นั่งยิ้มครับ ใช้ได้

เดือนนี้นั่งยิ้มครับ ใช้ได้

น่าอยู่หรอกคัรบ เห็น siamnice ติด google หลายคำนะคัรบ คงกำลังจะแรง

ปลายปี มานิดโหน่ย แต่ปีหน้า ท่าทางจะมาแรง ธุรกิจโฮส น่าจะยังเติบโตอีกเยอะ แม้ว่า media จะขยายไปได้เยอะแล้วก็ตาม ยังคงมีอีกหลายบริษัท ที่ยังไม่มี know how ที่จะตั้ง host ไว้ภายในบริษัทตัวเอง … ยังไง ๆ ก็คงต้องเช่า hosting แหละครับ(จริงไหม พี่ pizza)

… ยังไง ๆ ก็คงต้องเช่า hosting แหละครับ(จริงไหม พี่ pizza)

หือ อะไรนะ :dgrin: