เว็บสามารถทำแบบนี้ได้ไหมครับ?

เราสามารถทำให้ webcam แสดงบนเว็บไซต์แบบ real-time ได้ไหมครับ แล้วจำเป็นต้องใช้ VPS เป็นพื้นฐานในการทำไหมครับ?

ขอความกรุณาด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ปล. ไม่ใช่ Live Sex Cam นะครับ

ได้ครับ
ก็ใช้พวก video streaming อะครับ

ขอบคุณมากๆครับ แล้วเราสามารถนำ VPS มาทำ Video Streaming ได้ไหมครับ?

โดยหลักการแล้วตัวระบบทำได้ครับ แต่ต้องดูเงื่อนไขการให้บริการ vps ของแต่ละรายอีกทีว่าให้ทำหรือเปล่า

แนะนำให้เช่า ผู้ที่ให้บริการ video streaming ดีกว่าครับผม

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นมากๆเลยครับ ^^

ถ้าไม่ต้องการทำเป็นสตรีมมิ่ง ซึ่งใช้แบนวิธค่อนข้างเยอะ

ก็ใช้โปรแกรม แค๊บภาพจาก webcam แล้ว อัพโหลดเข้า ftp โฮสที่เราเช่าไว้ก็ได้ครับ