ขอความช่วยเหลือครับ เรื่องเสียหาย

พี่ผมคนนึงมีปัญหากับฝรั่ง แล้วเขาเอาเรื่องของพี่ผม ส่งไปยังคนรู้จัก จนตอนนี้ ชีวิตครอบครับเข้าขี้นวิกฤต ต้นตอมาจากเว็บ http://www.toms-travels.org/ (เจ้าของเว็บเป็นคนเขียน ขอไม่บอก link นะครับสงสารพี่เขา) ผมจะสามารถ ทำอะไรได้บ้าง แจ้ง ปิดเว็บได้ไหม จะติดต่อกับใคร ยังไง รบกวนด้วยครับ ผมส่งสารพี่เขามากๆ อยากช่วยจริง

ข้อมูลให้มาแค่นี้ คงจะแนะนำอะไรมาก ไม่ได้หรอกครับ และที่บอกว่าจะแจ้งให้ปิดเว็บ มีเหตุผลอะไรเหรอครับ ถ้า เกี่ยวกับเรื่องที่เข้าข่ายอนาจาร, ลามก หรือ ทำให้เสื่อมเสียชื่อเสียง แนะนำให้ไป แจ้งความที่สถานีตำรวจใกล้บ้าน เพื่อลงบันทึกประจำวัน จากนั้น นำบันทึกประจำวัน ไปแจ้งที่ สำนักกำกับการใช้เทคโนโลยี่สารสนเทศ เพื่อดำเนินการตรวจสอบ IP, Logfile และสั่งปิดเว็บไซต์ ดังกล่าว

สำนักกำกับการใช้เทคโนโลยี่สารสนเทศ
กระทรวงเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา
120 หมู่ 3 ชั้น 6 อาคาร B ถนนแจ้งวัฒนะ
แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กรุงเทพฯ มหานคร 10210
โทร. 02-141-6950 โทรสาร 02-143-8034

แก้ไขเพิ่มเติม: หากมีอะไรที่ พี่พอจะให้ช่วยเหลือได้ ก็ pm มาครับ

ถ้าเกี่ยวกับสตรี สามารถไปร้องเรียนได้ที่ ปดส. เลยครับ
อยู่ติดกับแดนเนรมิตเดิม