มาร่วมกันเทิดทูลสถาบันพระมหากษัตริย์กันครับ

ผมได้ทำเว็บไซต์ประกวดครับ
ชนะระดับจังหวัดแล้ว แต่กลัวเว็บไม่มีประโยชน์ …
เลยอัพขึ้นเว็บไซต์เพื่อเผยแพร่ ครับ :smiley:

เนื่องจาก มีกลุ่มคนบางฝ่าย ที่พยายามจะทำลาย
สร้างความเสียหายให้กับสถาบันพระมหากษัตริย์
ในอินเตอร์เน็ต เรายังคงเห็นกันอยู่บ่อย ๆ …
จึงชวนทุกท่าน มาร่วมเทิดทูลสถาบันพระมหากษัตริย์
และร่วมลงนามถวายพระพรด้วยนะครับ
ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

:slight_smile:

http://www.howeverz.com/the-king

จัดทำเว็บไซต์ได้ดีมากครับ ขอชื่นชมจากใจจริง

ขอพระองค์ และ พระราชวงศ์ ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ

ขอพระองค์จงพระเกษมสำราญ ทรงพระชนมายุยิ่งยืนนาน

น้ำตาไหลเลย ~>_<~

ขอบคุณครับ สำหรับกระทู้ดี ๆ

" His Majesty The King Of SIAM "

HS1A

ขอพระองค์ และ พระราชวงศ์ ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

HS6KDA

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

และเว็บไซต์ทำได้ดีมาก ๆ ครับ

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
ข้าพพุทธเจ้า นายพฤฒาจาร์ย จันทนุภา
ผู้บริหาร HostNeverDie Web Hosting

ขอบคุณสำหรับทุก ๆ คน มาก ๆ ครับ
มีกำลังใจขึ้นเยอะเลยครับ ^^

ขออนุญาตนำคลิปไปแปะหน้าเว็บไซต์นะครับ
ซึ้งมากครับ T^T"

ปล. เวบสวยมากครับ

ทรงพระเจริญ