จดโดเมนราคาแพง เริ่มที่ 300 บาท

แพลนราคามีดังนี้ครับ สนใจก็ลองดูนะครับ
หากใครสนใจ สมัครได้ที่

http://www.thaidotregister.com

กรอกรายละเอียดทุกๆช่องเป็นภาษาอังกฤษนะครับ

มีระบบกระเป๋าเงินด้วยนะครับ ใครที่อยากเติมเงินเข้าระบบไว้ก่อนก็สามารถทําได้นะครับ
เมื่อคิดชื่อได้ก็เข้าไปจดได้ทันที

บริการนี้แยกแตกต่างออกจาก Yourthaihost.com นะครับ
โดเมนทุกๆโดเมนอยู่ภายใต้ Webnic.cc

จดมากยิ่งถูกยังไงอ่ะครับ เห็นราคาจะจดกี่ปีก็ราคาเท่าเดิม

ร่ำรวยครับเท็น

[quote author=SiamLiveHost.com~บริการถึงใจ link=topic=21492.msg203386#msg203386 date=1248878726]
ร่ำรวยครับเท็น

lol เปลี่ยนเป็นยิ้มแล้วนะครับ ขอโทษนะ เห็นเขียนว่าจดหลายปีแล้วถูกขึ้นไง

ขอบคุรครับพี่ ผมเอา quote ออกแล้วเหมือนกัน
คือคําว่า จดมากถูกมาเนี่ย
หมายถึงจดโดเมน 300 บาท คือเหมือนกับเปรียบเทียบนะครับ
เพราะราคาทั่วๆไปจะ 300 บาทนิดๆ
แต่พอจดกับเราก็ 300 บาทจดมากก็ยิ่งประหยัดมากขึ้นนะครับ

อ่อก็จริงครับ แต่คนบางคนอาจจะสับสนได้ว่าทำไมจดหลายโดเมนแล้วไม่ลดให้ตูบ้างเลยเหรอ เห็นเขียนว่าจดมากถูกมากไง

ราคาโดนใจวัยรุ่นมากๆครับ

เปิดตัวสักที

ร่ำรวยๆ จ๊า