[สอบถาม] เรื่องกระทู้ที่เจ้าของสามารถลบเองได้

เรียนสอบถามผู้ดูแลเว็บบอร์ดครับว่า… เจ้าของกระทู้ ที่ตั้งกระทู้… สามารถลบกระทู้เองได้หรือเปล่า (ผมไม่เคยลบเองและไม่รู้)

จึงเรียนสอบถามครับ.

ถ้าจำไม่ผิด ตัวผมเองตั้งกระทู้ไปแค่ 3-4 ครั้ง มีกระทู้นึงอยู่ในห้อง offer ก็ปุ่มมีให้ลบ

แก้นิดนึง… จะได้อ่านง่ายๆ

ขอบคุณที่ช่วนมาให้ข้อมูลนะครับ ที่สอบถามเพราะวันนี้…มีกระทู้หายไปอย่างไร้ร่องรอยและเหตุผล!

กระทู้นั้นยังคาอยู่ใน firefox tab ของผมอยู่เลย

มีในบางหมวด ผมก็เห็นว่า มี เครื่องหมาย ลบ และ กุญแจ ในกระทู้ที่ผมตั้ง

บางหมวด ก็มีแต่ กุญแจ เอาไว้ล็อคกระทู้ อย่างเดียว

กระทู้ขายของ ตั้งเองลบเองไม่แปลก… แต่แปลกที่มีกระทู้บางกระทู้บ่นเองลบเองเนี้ยแหละ

การลบกระทู้แล้วแต่สิทธิครับ โดยทั่วไปจะไม่สามารถลบกระทู้ได้ เว้นผู้เป็น MOD เป็นต้นครับ

โดนอุ้มหรือเปล่า อิอิ…

กราบขอบพระคุณที่ช่วยอธิบายให้ทราบครับ ที่ถามก็พักนี้เห็นอะไรๆ แปลกๆ ตั้งๆลบๆ (ทั้งที่ตัวเองตั้งกระทู้บ่นๆซิวๆเอง)

เครียร์ครับ. :slight_smile:

บางส่วนผมก็ลบกระทู้ได้ แต่บางส่วนก็ลบไม่ได้เช่นกันครับ

[quote author=smartnet.co.th (หนึ่งสุดหล่อ) link=topic=21458.msg203079#msg203079 date=1248796490]
กระทู้ขายของ ตั้งเองลบเองไม่แปลก… แต่แปลกที่มีกระทู้บางกระทู้บ่นเองลบเองเนี้ยแหละ

เรื่องนี้เอาไปเลยสิบเต็มครับ lol

ดีนะเนี่ย ที่เป็นตั้ม เลยลบไม่ได้ (มุขไม่ฮา พาแป๊กอีกตะหาก)

เจอของ Pantiphost เข้าไป ฮากว่าเยอะ

THT เดี๋ยวนี้มุขเยอะกันจัง lol

+1000000 ไปเลยครับ

อึ่ม… ผมยังจำได้เลยสมัยผมยกเลิก account เก่า… แต่ก็สมัครชื่อใหม่… และก็จบเรื่องเก่าๆกันไป ดำเนินชีวิตข้างหน้ากันต่อไป

แต่ลบ account ตัวเอง…แล้วสมัครใหม่ก็ยังใช้ชื่อเดิม (แล้วจะทำไปวันๆแบบเดิมหรือเปล่า?)

กินเบียร์ดีก่า

[quote author=FeNixZ link=topic=21458.msg208103#msg208103 date=1250535888]
+1000000 ไปเลยครับ

ให้โอกาสทุกคนเสมอครับ ผิดพลาดครั้งแรกถือเป็นครู … มีมิตรย่อมดีกว่ามีศัตรู

ตอนนี้ผมก็เสียมิตร ใน THT ไปแล้วหนึ่งคน เพราะเขาคิดว่า ผมชอบมองโลกในแง่ร้าย …

ทุกคนมีสิทธิ์ที่จะทำถูกและทำผิดเท่าๆกันทั้งนั้นครับ หากสำนึกผิดและตั้งใจทำใหม่เริ่มต้นใหม่ด้วยใจจริง จะยากเข็นเช่นไร… ก็ยอมจะมีวันที่เราได้ทำถูก

แก้ไขครับ ไม่ใช่แก้ตัว ไม่ต้องรอ 24 ชม. หรอก
ทำได้เลยของพันนี้ :slight_smile:

เอ้าน่าอย่าคิดมาก ปวดหัว พาให้รอยหยักบนสมองสึกไปเปล่าๆ