ช่วยด้วย จดโดเมนแล้ว จ่ายเงินแล้ว ยังไม่ส่งเมล์มาอ่ะครับ

ผมโอนเงินไป17.17 dotsiam.com จดกับที่นี้ หรือต้องรอ หรือ เค้ามีช่วงเวลาทำงาน 8.00-17.00 หรือต้องรอพรุ่งนี้

ขอบคุณครับ ใจร้อนครับผม

ลองติดต่อทางโทรศัพท์, อีเมล แล้วหรือยังคะ?

จดที่ใหนครับ 48 ชม ผมจด 5 นาทีก็ใช้ได้แล้ว

ไม่ติดต่อโดยตรงล่ะครับ

รู้สึกว่าเขาจะใช้ระบบ ออโต้ นะ

หรือเปล่าหว่า - -"

เอ่อ… ตอนนี้ใช้งานได้แล้วนี่ครับ ลองเช็คอีเมล์ดูนะครับ

ตาม tos ของดอทสยาม โดเมนที่ผ่านช่องทางโอนเงินจะใช้งานได้ภายใน 24 ชมครับ

ถ้าต้องการใช้งานได้ทันทีสามารถดำเนินการผ่าน 7-11, บัตรเครดิตทุกธนาคาร หรือบัญชีเพย์สบายครับ :slight_smile:

แก้ไข: คำผิด

ระบบออโต้บอท ตอนนี้ทำงานเฉพาะ SCB ครับ
ตัดรายการเองทุกๆ 23.59น. ของทุกวันครับ

KBANK ยังไม่มีเวลาพัฒนาเลยครับ --"

ปล.ช่วงนี้ link inter ทรูแปลกๆแฮะ หมุนหลายรอบมาก กว่าจะผ่าน

ขอบพระคุณมากครับ ใช้ได้แล้วครับ
พี่เค้าเป็นกันเองมากครับ ปลื้มๆ