เซตไฟล์วอลฟอร์ติเกทสองร้อยยังไงครับ

พอดีผมจะทำการติดตั้งไฟล์วอลของฟอร์ติเกท แต่ยังไม่เข้าใจวิธีทำ มีท่านผู้ใจบุญคนไหนช่วยบอกหน่อยครับ ที่หน้าจอเล็ก ๆ ของฟอร์ติเกทมันขึ้นสามบรรทัดคือ
Internal Interface =อันนี้ผมตั้งไปแล้ว
Wan(1) Interface = อันนี้ตั้งไม่เป็นครับ ไม่รู้ใส่อะไร
DMZ(1) Interface=อันนี้ผมก็ตั้งไม่เป็นไม่รู้ทำไง
ใครทราบช่วยบอกด้วยนะครับ กำลังรอท่านช่วยอยู่

add msn มาเลยครับ เดี๋ยวช่วย mr.pinai@gmail.com