ช่วยทีครับ ดลั้มฐานข้อมูลใหม่แล้ว?

ตอนนี้ยังติดต่อผู้ดูแลไม่ได้เลยครับ สงสัยต้องแก้ไขเองตามเวนตามกรรม

ให้ผมช่วยไหมครับ ถ้ายังไงก็ติดต่อมาแล้วกันครับ

ไชโยในที่สุดก็มีฮีโร่มาช่วยแล้ว ติดต่อไปแล้วครับ

แก้ไขปัญหาได้แล้วจร้า เขียนโค้ดใส่ใหม่ แล้วจับยัดเข้าไปในไฟล์หลักเลย แฮะๆ

$dbHost = "localhost";
$dbUser = "xxxxx";
$dbPass = "xxxxx";
$dbName = "xxxxx";

mysql_connect("$dbHost", "$dbUser", "$dbPass") or die("ขณะนี้มีผู้ใช้งานเว็บไซต์สูงมาก ไว้แวะมาใหม่นะครับ");
mysql_query("SET NAMES TIS620");

[b][color=orange]มั่วด้วยตัวเองนี่แหละแจ่มสุดๆ อิอิ

และสุดท้ายที่สำคัญ ต้องขอขอบคุณ คุณนัท จาก SmileHost.Asia จากใจจริงด้วยครับ ที่ยื่นมือมาช่วยโดยไม่หวังผลตอบแทน
และพี่หนึ่ง martnet.co.th ที่ให้คำปรึษาและแนะนำดีๆ ขอบคุณครับ[/color][/b]

ผมช่วยอะไรไม่ได้มาก แต่ก็ยินดีที่เว็บกลับมาใช้งานปกติครับ เดี๋ยวไปเป็นสมาชิกครับ

ให้คำปรึกษาได้เสมอครับ… งานบริการหลังขายควรจะนำหน้าเสมอครับ… ถึงแม้ว่าไม่ใช่ลูกค้า หากแต่ร้อนใจมาเราก็ช่วยกันไปตามอัตภาพครับ

อิอิ จัดไปครับ ด้วยความยินดี

ครับผม ผมก็เข้าใจครับ พี่เค๊าคงงานยุ่งจัดจนไม่มีเวลามาดูลูกค้ามั้งครับ

[quote author=น้องใหม่! :slight_smile: link=topic=20798.msg198920#msg198920 date=1247234555]
ครับผม ผมก็เข้าใจครับ พี่เค๊าคงงานยุ่งจัดจนไม่มีเวลามาดูลูกค้ามั้งครับ

เป็นเหมือนกันคับ แบบเดียวกับคุณเลย
ย้ายจาก plesk มาเป็น DA
แถมพวก mysql

[quote author=gmove link=topic=20798.msg198984#msg198984 date=1247272943]
เป็นเหมือนกันคับ แบบเดียวกับคุณเลย
ย้ายจาก plesk มาเป็น DA
แถมพวก mysql