ผมว่าตั้งสมาคม "ใครเปิดโอสติ่งยกมือขึ้น" ดีม่ะ

ผมว่าตั้งสมาคม “ใครติดเปิดโอสติ่งยกมือขึ้น” ดีม่ะ

เพราะว่าถ้าทำเนี้ยนะครับ ไอโซสุดๆ ~_~ แล้วทำ Logo ขึ้นมา
ไม่ต้องโดนกดขี่จาก สมาคมผู้ดูแลเว็บ แห่ง ปทท ด้วย!

ขออภัยครับ ตรงสีน้ำเงินแปลว่าเขียนผิดครับ

จุดประสงค์ เพื่ออะไร?

เพื่อป้องกันการเอาเปรียบลูกค้า?.. ก็ดีครับ แต่ใครเขาจะร่วมละครับ

จุดประสงค์ เพื่ออะไร?

เพื่อป้องกันการเอาเปรียบลูกค้า?.. ก็ดีครับ แต่ใครเขาจะร่วมละครับ

คิดเหมือนกันเลย - -’

ไม่ขอเข้าร่วมค่ะ เพราะชอบเอาเปรียบลูกค้า ค่ะ ฮิๆ :angel:

ตูว่าตั้งชมรมตีหัวคนโกงแย่งลูกค้า ตัดราคากันดีกว่าฟ่ะ B)