ใครทำบริษัทรับทำเว็บมั่งครับ ผมอยากได้แบบฟอร์มที่ต้องส่งให้ลูกค้าครับ

ไม่ทราบว่าขั้นตอนการทำงานเป็นยังไงครับ

ผมอยากได้เอกสาร ตามนี้ครับ
หนังสือ CONTRACT
การรับรองผลงาน การแก้ไขงานที่ต้องการให้สำเร็จ
เวลาทำงาน
การชำระเงิน

ใครมีผมขอซื้อหน่อยครับ ผมร่างไม่เป็นครับ อยากได้แบบมืออาชีพครับ

ฟอร์มพวกนี้มันไม่ตายตัวนี่ครับ

แต่ตอนทำงานส่งให้ dtac.co.th ต้องทำเอกสารแบบใหม่ อิงจากฟอร์มของ ดีแทคเลยครับ ทางดีแทค ส่งตัวอย่างมาให้ดู (เว็บ โฟร์โม้)
ล่าสุดที่กำลังส่งมอบคือของ sipa.or.th ก็ต้องตามที่ sipa กำหนด
พอถึงคิว เว็บการกีฬา แห่งประเทศไทย เค้าให้ใช้ฟอร์ม บริษัท เอาก็ส่งมอบได้

หาดูได้ตามเว็บบริษัทรับทำเว็บ หรือเว็บแจกแบบฟอร์มทั่วไปครับ แล้วค่อยมาแก้เอาตามที่ต้องการ