ต้องการโฮสติ้งพื้นที่เยอะ ราคาถูกค่ะ

เป็นนักศึกษาค่ะ เรียนเอกคอมพิวเตอร์ต้องการ
ทำเว็บไซต์เกี่ยวกับ ลูกหมา หรือ สุนัข ตอนนี้
มีโดเมนอยู่แล้ว ต้องการพื้นที่โฮสติ้งที่ 1GB ขึ้นไป
และราคาไม่กินเลือกกินเนื้อค่ะ เพราะเป็นนักศึกษา
ไม่สามารถหาเงินเองได้ ,

อยากจะขอว่า ปีนี้ใช้พื้นที่ฟรี และ ปีหน้าจ่ายเงิน
ได้ไหมค่ะ เพราะปีนี้สถานะเงินยังไม่พร้อมค่ะ
รบกวนนิดนึงค่ะ ขอความกรุณาเท่านั้นค่ะ ,

เอาเป็น ปีนี้ จ่าย แล้ว ปีหน้าฟรี ได้ป่ะครับ :slight_smile:

http://www.twowinhosting.com

สำหรับ ต้องการ ราคานักศึกษาติดต่อได้ครับ

ใช่น้องที่เคยขอพื้นที่ฟรีกับพี่หรือเปล่าครับ ถ้าใช่พี่ให้ทางทีมงานดำเนินการ setup ไปให้แล้วไม่ใช่เหรอครับ และหากพื้นที่ไม่พอ ก็แจ้งขอเพิ่มมาได้ครับ … แต่ถ้าไม่ใช่ ก็ต้องขออภัยด้วยนะครับ ที่เข้าใจผิด :slight_smile:

พี่เอกเค้าใจดี เค้าขอแค่รูปและเบอร์โทรครับผม :smiley:

555… เบอร์โทร.ไม่ต้อง เบอร์ห้องดีกว่า (แซวเล่นขำๆ จำมาจาก เพลงลูกทุกยอดฮิต ครับ)

กินเด็ก

ชอบกินเด็กผู้ชายมากกว่าครับ :slight_smile:

พี่เอกครับ… ที่ ม. นเรศวร ยังมีน้องๆ(ผู้หญิง)อีกทั้งคณะ…ฝากให้ป๋าเลี้ยงดูนะครับ ไหนๆจะให้ฟรีแล้วก็ให้มันทั่วฟ้าเมืองไทยหน่อยครับ

มีน้อยใจ

อุ้ยยยยยย

ได้ครับ ราคาพิเศษ

แถวนี้มีบริการ คุณภาพดี ราคาถูกเยอะ ครับ

Hosting เริ่มต้น 120 บ. พื้นที่ 1-8GB ทุกอย่าง Unlimit! โปรโมชั่น x พื้นที่ 10% ด่วน!!

Unlimited (mail, database, sub-domain, alias domain etc…)

(Customized Plan ได้)

ฺBronze Plan

Data transfer 20GB /Month
ไม่จำกัด Sub Domains
ไม่จำกัด Email
ไม่จำกัด MySQL
Windows 2003 Host