ผมโดนโกงเปล่าครับมาดุที

ผมเช่าwebnity
วันนี้มีเมล์มาบอกว่าผมใช้บริการพื้นที่เกินอัตตรา
ผมเช่า200m มันบอกเกิน300m+

ซึ่งความจริงผมอับข้อมูลเซอเวอลงเครื่องผม87mเอง
ดาต้า+ข้อมูลเว้บทั้งหมด

ทางเจ้าของโฮส เค้าลองล็อกฟายมันบอกก็ยังเท่าเดิม งงมากครับ
มีตุกติ๊กเปล่ามะรุ้ครับ

แถมในเมล์บอกให้เปลี่ยนแพ๊คเกตอีกด้วย ผมละ งง

บอกทีครับ

คงจะไม่โกงหรอกครับ cp บางตัวมันนับพลาดนะคัรบ ลองให้เขาตรวจสอบดีๆ นะคัรบ

ลองเช็คเมล์ของคุณด้วยนะครับ ว่ามีเมล์ขยะเยอะมั้ย ลบๆ ทิ้งบ้างก็ดีครับ
โดยเฉพาะ เมล์ที่เป็น Admin น่ะครับ หลายๆ คนไม่ค่อยได้สนใจ เพราะเซฟเวอร์ตั้งมาให้และก็ไม่ได้ใช้งาน ลืม หรือไม่เคยเข้าไปดูเลย บางที สแปม อาจจะเพียบเลยก็ได้ครับ
เมื่อเร็วๆ นี้ผมก็เข้าไปลบมา 500 กว่าฉบับ
<_<

เมล์ผมลงทุนลบไปเลยครับ

บอกทีเกิดจากสาเหตุไรแล้วทําไมผมโทรไปเค้าแก้ไขไม่เป้นรุ้ไงครับ
งงครับ