ลองเข้ามาประมูลเว็บไซต์ผมหน่อยครับ ?

[color=red][b]ลองเข้ามาประมูลเว็บไซต์ผมหน่อยนะครับ
อยากจะทราบราคาของเว็บตัวเอง

ไม่รู้ครับ แต่ถ้าเป็นผม คนเข้าขนาดนี้เวบก็สวยดี น่าดึงดูดพัฒนาเรื่อยๆ คนถึงหมื่นเมื่อไหร่
กินแบนเนอร์เอาคุ้มกว่าครับ ระยะยาว

[color=red][b]ครับผม…
เพียงแต่อยากทราบ

เว็บก็สวยดี จะขายติดต่อมานะครับ ^^

อยากได้ไว้ติดแบนเนอร์

ครับผม…

น่าจะ 500

[color=red][b]หะหะ ๆ

lol[/b][/color]

[quote author=hack3rb43 link=topic=17804.msg167458#msg167458 date=1235651239]
น่าจะ 500

600ครับน่าสนใจดีอยากได้

คิดว่า ไม่ต่ำ กว่า หลัก แสน ต้น ๆ นะนิ อิอิ

เอาใจสู้

[quote author=picpost link=topic=17804.msg167473#msg167473 date=1235654234]
คิดว่า ไม่ต่ำ กว่า หลัก แสน ต้น ๆ นะนิ อิอิ

เอาใจสู้[/quote]
[color=red][b]

ซ้า ธุ …

หะหะๆๆ

lol[/b][/color]

จะขายทำไมล่ะเนี่ย

ทำให้ดังๆ แล้วกิน แบนเนอร์ดีกว่า

^^

lol lol lol

ตกลงนี้จะขายหรือคุยเล่นครับ

ขายก็คงไม่ได้ราคามากมาย ดูจากยอดคนเข้ายังไม่ท๊อปฮิตพอจะเรียกราคาได้มาก ถ้าทำไปเรื่อย ๆ กินค่าแบนเนอร์ จะดีกว่าครับ

เห็นด้วยครับ

ดูแล้วก็มีแบนเนอร์เยอะดี

UIP 2,474 PV 4,405 Returns 1,154 Diff UIP bullet_up162
น่าจะ < หลักหมื่น

หลักพันปลายๆนะครับเว็บนี้ หรืออาจจะหมื่นต้นๆ

อย่างที่ผมลงความเห็นไปตอนแรก อย่าขายครับ กินแบนเนอร์เอา

PR = 4 Alexa =2 แสนกว่า
อย่าขายเลยครับ เสียดาย แต่ถ้าจะขายจริง อย่าต่ำกว่าแสนล่ะกันผมว่าเก็บเอาไว้ดีกว่า อีกสักปี ติดโฆษณาอาจจะได้ถึงเดือน 2 - 3 หมื่นเป็นอย่างต่ำ
(ถ้าตอนนี้เปิดรับโฆษณาก็ไม่แน่เหมือนกัน อาจจะได้) เดี๋ยวจะเสียดายทีหลังนะครับ นิภานี่อย่าติดเลยไม่คุ้มหรอก ลองเปิดรับโฆษณาเองเลย
แล้วก็ปั้นให้ดังๆ ยิ่งขึ้น หาอะไรใหม่มาเล่นดึงดูดคน ก็จะดีกว่าเนี่ยครับ

พี่สนใจนะ… เสนอที่ ( 1000 บาทครับ + ระบบ และโดเมนให้อีก 2000 ฉนั้นเสนอ 3000 ครับ)

พอดีจริงๆ พี่ไม่ได้สนใจที่ตัว content หรือระบบ หรือ Rank อะไร

แต่ชอบเว็บ น่ารักดีครับ