แจ้งการปรับปรุงระบบ

จะมีการย้าย server ที่อยู่ที่เสือป่าไปที่ใหม่ ในช่วงดังกล่าว จึงจะมีการ down ระบบนะครับ แจ้งล่วงหน้ามาเพื่อทราบครับ ขอบคุณครับ

===========

22:00 อังคาร 03/03/2552

ย้ิ่ายไปไหนครับ

รับทราบครับ :pimp:

[quote author=212cafe.com link=topic=17775.msg167236#msg167236 date=1235576928]
ย้ิ่ายไปไหนครับ

พี่พิซซ่าย้ายไปที่ใหม่อย่าลืมแจ้งข่าวคราวนะครับ ว่าเป็นยังไง พร้อมหรือยัง ของผมกำหนดย้ายประมาณกลางเดือนครับ :smiley:

เข้ามารับทราบเช่นกันครับ tht ปิด 4 ทุ่ม วันที่ 3 มีนาคม

ที่มันใกล้ๆ ซ.8 ใช่ป่ะครับ อิอิ

http://www.csloxinfo.com/move.asp

ตามนี้เลยฮะ

เผอิญยังใหม่ไม่ค่อยเข้าใจ หมายถึงว่า เสือป่าจะไม่มีอีกแล้วถูกต้องไหมครับ

cslox กำลังจะหมดสัญญาเช่าตึกเสือป่าจากทาง loxley แล้วน่ะครับ
แถมด้วยสภาพตึกที่ค่อนข้างโทรม… เลยย้ายออกไปอยู่ตึกใหม่ดีกว่า

อ๋อครับ ขอบคุณมากๆครับพี่

สังเกตจาก ลิฟต์ ได้ครับ เกิดมาพึ่งเคยเห็นที่นั้นเป็นครั้งแรกครับ

ย้ายครั้งนี้เหนื่อยเลย

[quote author=thaidhost link=topic=17775.msg167266#msg167266 date=1235580794]
สังเกตจาก ลิฟต์ ได้ครับ เกิดมาพึ่งเคยเห็นที่นั้นเป็นครั้งแรกครับ

รับทราบ ครับผม :slight_smile:

ว่าแต่ระหว่างที่ย้ายเนี้ยะ

แต่ล่ะท่านจะไปสิงสู่ ที่ไหนกันหรอครับ

ผมจะถามแต่ละท่านพอดีเลย ไม่ได้เข้า THT กันคงว้าวุ่นน่าดู

ก็ได้นอนไวขึ้นอีกซิเนี่ย 555

เหลือบมามองเวลาเริ่มย้าย 22.00

อึม… หวังว่าคงไม่ไปถึงแถวๆ รัชดาเอาตอนผับเลิกนะครับ lol

ลิฟแบบนี้เคยเห็นครั้งแรกที่เยอรมันครับใช้กันแพร่หลาย แต่ไม่คิดว่าที่เมืองไทยก็จะมีใช้กับเค้าเหมือนกัน