เคลียร์!

เรียบร้อยหมดทุกอย่างครับ
ปัญหาไม่ได้เกิดจากทางโฮสแต่เกิดจาก licence ของ cp ครับ :smash:

:beer:

มีเบอร์ติดต่อ หรือ อีเมล์ไปสอบถามหรือยังครับ

ชำระเงินหรือยังครับ? ถ้ายังก็หาที่ใหม่เลย หรือถ้าเดือดร้อนจริงๆ ลอง share กันมาดูครับว่าต้องการอะไรอย่างไร เร่งด่วนแค่ไหน ยินดีช่วยเหลือครับ

:beer:

รอเจ้าตัวมาตอบละกันครับ จะได้กระจ่าง

ผมได้ติดต่อ และ เล่าเรื่องทั้งหมด ให้ทางท่าน KoreA รับทราบเรียบร้อยแล้วครับ

ต้องขออภัย ในความไม่สะดวก เมือวานมีธุระสำคัญ ตอนนี้ ผู้ใช้บริการเก่าใช้งานได้อยู่นะครับ เพราะว่าคนละเครื่องกับท่านนี้ ตอนนี้รอการ Activted Licensed อยู่ครับ

ช่องทางการติดต่อ
msn & e-mail : lib2001.sales@msn.com
Tel. : 08-6049-0077

ติดต่อ คุณ บอม

คุยกันทางโทรศัพท์เรียบร้อยแล้วครับ lol