โคตรโหด โหดระบายความในใจ ใช้ไม้ฟาดจนคอหัก

โหดจริงๆนะครับคอหักเลย (คลอเร็ท)

!! - - มุขไม่ฮาพาคนดูเครียด หุหุ

เข้ามางง

งง ด้วยอีกคนครับ คออะไรหัก

1. ระบายความในใจ = ระบายสี คำว่า “ความ” เขียนอยู่ในรูปหัวใจ = ระบายความในใจ
  2. ใช้ไม้ฟาดจนคอหัก = ใช้ไม้ฟาดจน Clorets(คลอเร็ท = เม็ดอมชุ่มคอ) หัก

อิอิ

บรรยายภาพประกอบ…ยังไม่ผ่าน (มุขแป๊ก) lol lol lol

โอ้ ช่างกล้า

lol

เห็นคำว่าโคตรโหดกระทูนี้แล้วทำให้ผมนึกถึงผู้ชายที่ถูกยิงหน้าเซเว่น

แหม !! ทำไปได้

โป๊ะ…ชึ่ง…

จะสื่ออะไรครับ

โหดจริงๆ ที่กล้าเอามุขนี้มาใช้ :flame:

ยังไม่เข้าใจคลอเร็ท

ถ้า คอเคล็ด ยังอ๋อ หน่อย

lol

อ๋อคิดว่าตามหาช้าง :blink:

555… อ่านแล้ว ขำน้ำตาเล็ด หายง่วงเลยครับ

เออ…อะไรๆก็เป็นไปได้เน๊อะ กระทู้ไม่ขำ แต่ reply ขำ lol

โอยยกำของเวน

โห ตีห้ากว่าแล้ว ยังไม่นอนอีกเหรอครับคุณหนึ่ง หรือ ว่าเพิ่งจะตื่น :slight_smile:

อ่า…พึ่งดูหนังเรื่องโปเยโปโลเย จบครับ… ชอบจิงๆหนังซีรีส์นี้ ภาคไหนๆก็ทำให้เราซาบซึ่งไปกับความรัก ความรักความแค้นของมนุษย์และปีศาจ

:dgrin: + :dgrin: = :slight_smile: