[ขำๆ] ผมย้ายที่อยู่แล้วนะครับ

http://www.manager.co.th/Science/ViewNews.aspx?NewsID=9520000014554
lol lol lol

ลองหาชื่อ " ค เ ช น ท์ " ดูนะครับ (ชื่อผมเองแหละ – ลบเว้นวรรคด้วย ไม่อยากให้ติด search engine ไปมากกว่านี้)

ผมยังอยู่ภูเก็ตเหมือนเดิมนะ ฮือๆ

อ่าว… ไม่ได้มุกดาหาร เหรอ

ไม่รู้ nectec หรือข่าวของ manager ออกพลาดละครับ
เห็นมีคนบอกมาว่า nectec มั้ง
ผมเลยกลายเป็นอยู่มุกดาหารเลย ฮืออออออออออออออ

ลงผิดได้ไงเนี้ย

เหอๆๆ ย้ายภาคเลยนั้น lol

[quote author=pook link=topic=17411.msg163539#msg163539 date=1234111444]

รางวัลที่ 2 - นายรัถพงศ์ สัตยาบัน จากนครราชสีมา

คนนี้ก็ย้ายบ้าน… จากกรุงเทพฯ

ปีหน้า siamdhost ส่งไอ้โต้เข้าประกวด(ให้ไปตกรอบแรก)

เข้าใจว่า จะได้เนื้อคู่ ที่มุกดาหาร เร็ว ๆ นี้

เยี่ยมครับ ยินดีด้วยครับ คนภูเก็ต

ยินดีด้วยนะครับ น้องไอซ์ สุดยอดจริงๆ ขอแสดงความนับถือ

ยินดีด้วยครับ icez เมพขิงๆ

ปล. เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า แม้หน่วยงานใหญ่ๆยังมีผิดพลาด เพราะฉะนั้นคนทำโฮสอย่างเราๆ ควรทำงานให้รอบคอบมากขึ้น

พี่ตั้มดีใจด้วยนะครับที่ได้ที่ 1 งานต่อไปขอที่ 1 (ของโลก) เลยนะ

ยินดีด้วยครับ เทพจริง ๆ น้องไท ก็โคตรเทพ
ดีใจด้วยครับ อิอิ

เอิ๊กๆ ย้ายไปไกลเลยนะนาย lol

ยินดีกับพี่ไอซ์แล้วก็ทุกท่านด้วยครับ

ปล. ประเภทคอมพิวเตอร์ควบคุมและบริการเครือข่าย มีรุ่นพี่โรงเรียนผมติดด้วยแฮะ lol

โอ้ว ดีใจกับทั้งสองคนเลยนะคะ คนเก่ง THT มีเยอะมากมายเลย

เมพๆๆๆ

0

[quote author=pook link=topic=17411.msg163539#msg163539 date=1234111444]

ตกลง ช.ช้าง 2 ตัวหรือ ร.เรือ 2 ตัวครับ