ต้องการหางานใหม่ครับมีใครรับสมัครบ้างครับ

พอดีอยากหาบริษัทใหม่ทำงานครับ

ประสบการณ์ 8 ปี

ขอให้ได้งานไวๆ นะครับ ช่วงนี้ต้องแข็งใจกันหน่อย

ขอบคุณมากๆครับ

เป็นกำลังใจครับ ผมเองก็อยากเปลี่ยนๆงานอยู่แต่ก็ไม่ได้หาใหม่เพราะ เศรษกิจ :wub:

[quote author=obiconbig link=topic=17119.msg160197#msg160197 date=1233041375]
เป็นกำลังใจครับ ผมเองก็อยากเปลี่ยนๆงานอยู่แต่ก็ไม่ได้หาใหม่เพราะ เศรษกิจ :wub:
[/quote] :smash: :smash: :smash: :smash:

ตอนนี้ผมรับ job วิ่งงานในโคราชไปก่อน ทำร้านนู้น ไปร้านนี้ ทำร้านนี้ ไปร้านนู้น ทำร้านนู้น ไปร้านนี้

กัดฟัน…เสื้อผ้าใส่กระเป๋า…หางานทำเอง เป็นเจ้านายตัวเอง… ลำบากวันนี้ อาจจะสบายและเป็นไท…ในวันหน้า
เหนื่อยก็เหนื่อยเท่ากัน มุ่งมั่น…ก็มุ่งหัวชนกำแพงเท่ากัน…

เป็นนายตัวเอง กำหนดทิศทางของตัวเอง… สักวันหนึ่งก็ต้องเป็นของเรา

เลิกสนใจบริษัทใหญ่ๆมานานมากแล้ว… มันก็แค่เท่ๆตอนที่เพื่อนถามว่า เอ็งทำงานอะไรตอนนี้… มันก็แค่เท่แค่ตรงนั้น เท่านั้น
มีฝีมือ มีความรู้อยู่กับตัว…ไม่เกียจคร้าน…ไม่อดตายครับ

สรุป น้องโต้ทำงานอยู่ 2 ร้านเหรอครับ

1. ร้านนู้น
  2. ร้านนี้

แวะมาแซว

[quote author=Freedomlover link=topic=17119.msg160206#msg160206 date=1233043790]
สรุป น้องโต้ทำงานอยู่ 2 ร้านเหรอครับ

1. ร้านนู้น
  2. ร้านนี้

แวะมาแซว

ขอบคุณครับ ผมอยากอยู่ที่สบายใจมากกว่าครับ เหนื่อยหน่อยก็โอเคครับ

คับที่อยู่ได้ คับใจอยู่ยากคับ

จิงคับ