สุขสันต์วันตรุษจีน

ขอให้ทุกท่านทำมาค้าขึ้น ทำธุรกิจรุ่งเรือง รุ่งเรือง มีแต่ลูกค้าดี ดี น่ารักๆ เครื่องไม่ดับ ไม่ดาว์น ไม่ค้าง นิ่งๆ ครับ

ตรุษจีนนี้ขอใหุ้ทุกคนมีความสุขนะครับ นอนให้ได้เงินพันตื่นมาให้ได้เงินหมื่น (ขอมากมันจะไม่ได้)
แล้วก็ขอให้พรกับเซฟเวอร์ทุกท่านอยู่ไปนานๆนิ่งๆไม่ทำความลำบากให้กับผู้ดูแล

ิัby. บอม

ซินเจียอยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ ว่าแต่จะเบิกอั่งเปาได้ที่ใครคะ

ใครทราบบ้างว่า อั่งเปา ซองสีอะไรครับ

สีอาไรดี

ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ ขอให้เฮงๆ กันทุกท่านเช่นกันครับ

สำหรับอั่งเปา ติดต่อขอรับได้ที่ พี่ Pizzaman นะครับ

เฮงๆ รวยๆ ค้าขายรุ่งเรืองครับ อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าดาวน์…

[quote author=siamwebhost link=topic=17087.msg160001#msg160001 date=1232969946]
ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ ขอให้เฮงๆ กันทุกท่านเช่นกันครับ

สำหรับอั่งเปา ติดต่อขอรับได้ที่ พี่ Pizzaman นะครับ

ขอให้เฮงๆทุกๆท่านครับ

ร่ำรวยเงินทองครับ

lol