ใครเข้าเว็บนี้ได้บ้างครับ เหมือนเป็นคนเดียวเลยมาดูหน่อยครับ

พอเข้าเว็บ krubpom.com แล้วเป็นอย่างงี้ครับ FTP ก่อต่อไม่ได้ แต่มีบางคนก็เข้าได้นะครับ

มันมีหน้านี้ขึนมาครับ เข้าเว็บไม่ได้เลย
มันเป็นที่อะไรครับ…

หน้าที่เห็นเป็นหน้า Parking ครับ โดเมนหมดอายุแล้วไม่ได้ต่ออายุหรือเปล่า

ขึ้นว่า parked domain ตามที่เห็นนั่นล่ะค่ะ
ย้าย dns ถูกต้องไหมคะ?

เออ คือว่าเว็บเค้าอะครับ เป็นเว็บบริการโฮสติ้ง ผมไปตั้งผ่านชื่อเว็บเค้า ไม่ว่าอะไรที่เป็นชื่อนี้จะเป็นยังงั้นหมดเลยอะครับ
แต่พอเรียกผ่านโดเมนผมเอง มันได้ครับ แต่เว็บมันไม่สมบูรณ์

แสดงว่าเป็นที่โดเมนของเค้าเองใช้มั้ยครับ…

งงค่ะ ไม่เข้าใจคำถาม

ถูกต้องแล้วครับ เป็นที่โดเมนของผู้ให้บริการโฮสติ้งของคุณครับ โดเมนนี้หมดอายุ เลยใช้งานไม่ได้ ไม่ว่าคุณจะไปตั้งอะไรผ่านชื่อโดเมนเนมนี้ ก็จะไม่สามารถใช้งานได้อีกต่อไป จนกว่าเขาจะเข้าไปทำการต่ออายุโดเมน ครับ

ตอนนี้ผมเข้าได้ครับ

ตอนนี้ผมยังเข้าไม่ได้เลย แต่มีคนเข้าได้นะครับ
ไม่รู้รู้ว่าเกี่ยวที่เน็ตรึป่าว ผมใช้ Maxnet

ผมลองเข้าดูแล้วทั้ง true hi-speed และ tot wi-fi