ด่าคนว่าเกรียน โดยที่ไมถามเจ้าตัวก่อน แบบนี้เรียกว่าไรอีกครับ

ดูเร็ป นี้

ถ้าไม่ใช่ท่าน ผมก็ขอโทษแทนสมาชิกในกระทู้นั้นทุกคนด้วยครับ

ก็งี้แหละครับ คนบางคนก็ไม่ได้ดีอะไรแต่จะใส่ไว้ก่อน

[quote author=mgere03 link=topic=16566.msg155140#msg155140 date=1230721060]

ดูเร็ป นี้

ถ้าไม่ผิดจริงๆ แล้วจะมาตั้งกระทู้ใหม่ไปเพื่ออะไร?
ไม่เห็นต้องร้อนตัวขนาดนี้เลยนี่คะ

เอ้า แต่ถึงยังไง ถ้าคุณไม่ได้ทำจริงๆ
มุกและพี่ๆ ใน THT ก็ต้องขอโทษด้วยนะคะ

ps1 กระทู้นี้จะเป็นกระทู้ร้อนก่อนต้อนรับปีใหม่อีกไม่กี่ชั่วโมง รึเปล่าว้า

ปล.3 ปูนนะไม่ดีนะครับ…ทานแล้วร้อน

เห็นด้วยเลยล่ะค่ะ ^O^ เข้าสำนวนสุภาษิตของไทยเลย

กินปูนร้อนท้อง
(สํา) ก. ทําอาการมีพิรุธขึ้นเอง, แสดงอาการเดือดร้อนขึ้นเอง. 

Credit: http://guru.sanook.com

ps2 เจ้าของไม่รู้เรื่อง แต่ทำไมบอร์ดคุณ cat หลังจากโพส
ก็มีข้อความหยาบๆ คายๆ เข้ามาเลยล่ะคะ

จะด่ากันทำไมครับ ยิ่งต่อความยาว สาวความยืด เมื่อไหร่มันจะจบ ครับ ???

ขอให้ทุกคนลองคิดดูครับ

No Comment สำหรับกระทู้นี้ครับ เพราะผมไม่ได้กล่าวหาว่า จขกท. ว่าเกรียน…

อ้างอิงจาก ศัพท์ Pramool.com : “คนจะเกรียน เกรียนที่ใจ ใช่ที่หัว”

lol

จะปีใหม่แล้ว ขออวยพร ให้สมาชิก THT มีความสุขกันถ้วนหน้านะครับ

เอาน่า บอร์ดลบทิ้งไปแล้วละค่ะ

ฮ่าๆๆๆ อันนี้ฮามาก