ถามเรื่องไฟล์เเฟรช

ผมอยากทราบว่าทำไมผมใช้ไฟล์เเฟรชในการทำเว็บเเล้วปรากฏว่า เครื่องผมทั้ง 2 เครื่อง เเสดงผลได้ เเต่เครื่องที่อื่นมันกับไม่ขึ้นอะ ทั้งๆที่ก็นำไำฟล์เเฟรชตัวนั้นไปด้วย

หรือว่าผมใช้ Flash Cs3 ในการทำ เเล้วเครื่องนั้นไม่มีเเฟรช cs3 เเต่มีเวอร์ชั่น 8

ลองอัปเดท flash player ในเครื่องที่ไม่เล่นเป็น ver 10 ดูครับ

อาจขึ้นอยู่กับ version ของ flash ครับ แล้วก็ตัว runtime ด้วย ใน browser ด้วย

ไม่ๆผมสงสัยว่าถ้าเป็นที่เวอร์ชั่นเเฟรช ทำไมดับเบิ้ลคลิกเปิดไฟล์เเฟรชที่ืทำด้วย cs3 ในเเฟรช8 ได้อะ

path ของไฟล์และรูปภาพผิดหริอเปล่า

ไม่ผิดครับ