มารายงานตัวครับ

ก่อนอื่นต้องบอกว่า สวัสดีทุกคนนะครับ ติดตามอ่านความเห็นเกือบทั่วทั้งบอร์ด ได้ความรู้เพิ่มเติมต่างๆ มากมาย ที่เป็นประโยชน์และหลากหลายแนวทาง แวะมาบ่อยครับ เกือบ ปี กว่าแล้วครับ ไมได้แสดงความคิดเห็นใด ๆ เลย วันนี้ ก็ตั้งแต่เช้า ครับ มาอ่านบทความต่างๆ เห็นความเคลื่อนไหว ต่างๆ ที่เป็นไปในทาง + และได้สัมผัสถึงความรู้สึกกับความคิดเห็นหลายๆคน ได้ตกลงปลงใจแล้ว ว่า ควรเข้าร่วม โดยสมัครสมาชิกที่นี้ซะทีนะครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ … ขอบคุณครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ค่ะ :angel:

ยินดีตอนรับท่าน hatyaiit เช่นกันครับ

สวัสดีครับ และยินดีต้อนรับครับ มีอะำไรก็แชร์กันได้นะครับ :slight_smile:

ในส่วนตัว และทีมงานทุกคน ที่ หาดใหญ่เนี่ย ต้องบอกว่า ประทับใจ กับ บุคคลในนี้หลายๆ ท่านนะครับ

1. ท่านแรก คือ คุณ pizzaman ผมถือว่าท่านทำหน้าที่ในความเป็นกลางได้สูงมาก ในหลายๆ กรณี ที่ผมได้อ่านข้อมูลต่างๆ ในหัวข้อที่เกี่ยวเนื่อง ในส่วนของการมีความขัดแย้งทางเรื่องของความคิดเห็น

2. ท่านที่สอง ที่ทีมงานให้ความเห็นว่า เป็นคนตรงไปตรงมา แสดงความคิดเห็นได้ที่เรียกว่า เลือด ซิบ ๆ siamwebhost

3. ท่านที่ 3 biggiantnetwork

ขอบคุณนะครับ ไม่นึกว่าท่านจะทักทายผมเร็วขนาดนี้ อย่างไรก็แล้วแต่ผมเป็นสมาชิกที่นี้แล้วจะแสดงความคิดเห็น ที่คิดว่ามีประโยชน์ ไม่ให้ร้าย หรือ บทความมุ่งให้ใครมีบทบาทมาก หรือน้อยกว่ากัน

ขอบคุณมากครับ รู้สึกอบอุ่นขึ้นอีกมากที่เดียว
ขอบพระคุณครับ :slight_smile:

1. ท่านแรก คือ คุณ pizzaman ผมถือว่าท่านทำหน้าที่ในความเป็นกลางได้สูงมาก ในหลายๆ กรณี ที่ผมได้อ่านข้อมูลต่างๆ ในหัวข้อที่เกี่ยวเนื่อง ในส่วนของการมีความขัดแย้งทางเรื่องของความคิดเห็น

ขอบคุณครับท่าน ฟังแล้วกำลังใจเพียบอักโข :angel:

1. ท่านที่สอง ที่ทีมงานให้ความเห็นว่า เป็นคนตรงไปตรงมา แสดงความคิดเห็นได้ที่เรียกว่า เลือด ซิบ ๆ siamwebhost

ขอบคุณเช่นกันนะค่ะ… ว่าแต่ว่าเลือด ซิบ ๆ นี้ หมายถึงอะไรเหรอค่ะ อ่านแล้วน่ากลัวจังเลย อิๆ :angel:

ยินดีต้อนรับครับ :slight_smile:

ยินดีต้อนรับสู่ THT เช่นกันครับ