เพิ่มงานให้พี่ธี

ยินดีต้อนรับ MOD ใหม่ของอีก 3 ห้องครับ ท่าน ICOM ได้รับตำแหน่งเพิ่มเติม สามารถ มด ได้หมดทุกห้องแล้ว

ปรบมือดังๆ กันเถอะ

พีธีอยู่ไหน งานเข้าแล้วครับ

:ph34r: เห็นด้วยเลยครับพี่ เพราะมีพี่ธีอีกคนจะได้ช่วยดูทั่วทุกห้องครับ
ตอนนี้ปัญหาคือ ข้ามห้องไม่ได้ เลยอาจจะติดขัดในตอนแก้ไขปัญหาครับ

ปุ๊ก

งานเข้า

นี่คือเหตุผลหลักเลยครับ

น้าน งานเข้า

ขอบคุณสำหรับทุกท่านที่ไว้วางใจครับ

พี่ธีงานเข้า

รอบหน้าถ้ามี meeting อีก พี่ต้องมาเอาคืนบ้างนะครับ

ิยินดีด้วยครับพี่ธี … เอ หรือว่าจะเสียใจดี เพราะมีภาระเพิ่มมากขึ้น :slight_smile:

5555 สม …

(หมายถึงเหมาะสมแล้วค่า) ฮ่าๆ

[quote author=LaZieR link=topic=16171.msg151335#msg151335 date=1229015605]
พี่ธีงานเข้า

รอบหน้าถ้ามี meeting อีก พี่ต้องมาเอาคืนบ้างนะครับ

ยินดีด้วยครับกับหน้าที่ใหม่ อิอิ

พิมพ์ตกครับ

งานเข้าาาาา 5555 สู้ๆครับ พี่ธี

ฮ่าๆ… lol

ดีใจด้วยครับพี่ธี

ว่าแต่ข้างบนน่ะ เห่อ…ลูกสาวมากเลยนะครับ :smash:

ยินดีด้วยครับพี่ธี