อึดอัดมากครับ...คงต้องเปิดอกคุยกันแล้วแบบนี้

lol lol lol lol

ถ้าเปิด…ซิครับ กระทู้นี้คงอึดอัด แน่ๆ

อึดอัดเพราะ สมาชิกมาเบียดกันดู

อุตส่าห์คลิ้กมาอ่าน นึกว่าไร เปิดอกก็ดี ไม่เปิดใน tht เปิดที่เว็บอื่นก็ได้ จะตามไปดู

อย่าทนฝืนคับอกคับใจต่อไปอีกเลยครับ มีอะไร ก็เปิดออกมาให้หมด …

เห็นรูปนี้แล้วนึกถึงคำคมท้ายรถสิบล้อ … เห็นงานเป็นลม เห็นนมสู้ตาย

เปิดเลยครับ

ไม่น่าจะอึดอัดกันต่อไป เปิดแล้วจะได้สบาย มีอะไรก็คุยกันได้(ค่าเรียน ค่าหน่วยกิจ)

[quote]อย่าทนฝืนคับอกคับใจต่อไปอีกเลยครับ มีอะไร ก็เปิดออกมาให้หมด …

เห็นรูปนี้แล้วนึกถึงคำคมท้ายรถสิบล้อ … เห็นงานเป็นลม เห็นนมสู้ตาย

อึดอัดแบบนี้ ต้องนัดมาคุยกันซะหน่อย

1D

[quote author=siambox.com link=topic=16148.msg151245#msg151245 date=1228987839]
1D

กล้อง 3มิติ ใช่รึเปล่าครับพี่หนึ่ง รู้สึกว่าภาพนูนทะลุจอมาเลย

ตกใจกับหัวกระทู้ครับ นึกว่าจะมีเรื่องกันอีกแล้ว ที่ไหนได้ เกิดอาการคับอกคับใจจริง ๆ

ผมเคยถามน้องๆ size นี้กับตัวเองนะ… เค้าก็บอกมาว่า " หนักอกจิงๆเพ่ "

แม่คงรักมากเลยนะครับถึงให้มาเยอะขนาดนี้ พี่น้องไม่ต้องแบ่ง :ph34r:

เมื่อวานปิดแทบไม่ทัน

[quote author=siamwebsolution.com link=topic=16148.msg151273#msg151273 date=1228992444]
เมื่อวานปิดแทบไม่ทัน

อะแฮ่มๆๆ