ได้ฤกษ์กินข้าวซะทีไหมครับ

วันที่ 10 นี้ ไหม ครับ กลางวันผมว่าง อากาศกำลังเย็นดี ไปกินข้าวกัน
คนมีครอบครัวก็น่าจะแวบได้ ลูกค้าก็ไม่วุ่นวาย เพราะหยุดยาว :slight_smile:

เสนอเลยครับ เที่ยงวันที่ 10 ธค. สถานที่ Pizza Hut IT Mall Fortune แยกพระราม 9 ละกัน
(หรือใครเสนอที่ไหนสะดวกกว่านี้ก็ได้ครับ)

ฉลองวันเกิดเว็บล่วงหน้าสักนิดนึง (21/12) ครบรอบ 6 ปีแล้ว

งานนี้ผมเลี้ยงเอง ฮิฮิ

(จะล่มอีกไหมเนี่ยะ)

ไปตามคำชวนครับ (ผมจะล้างท้องรอ)

ว่าแต่ พอจะมีแผนที่ไหมครับ

ขอไปเนียนด้วยคนครับ

มาจัดโคราชมะ

หรือว่าจัดแบบ จังหวัดนั้นๆมีใคร แล้วมารวมตัวกัน

โคราชก็มี

พี่ธี โต้ พี่มีน พี่นาว อ่า

ต้องล็อกคอน้อง iCeZ มาให้ได้ ครั้งที่แล้วพลาดยังไม่ได้เจอกัน

วันที่ 10 นี้หมดสิทธิ์เลย T_T อาจารย์นัดสอบ โธ่ถังกะละมังหม้อ

:wavey: ไปไหนไปกันครับ พี่ใหญ่มานัดเองเลย
วันที่ ๑๐ เป็นวันพุธ … แต่ยังไงก็ไปครับ

ปุ๊ก

แล้วพบกันครับ :wavey:

ว้า…

มีเดินแบบทั้งวันเลย

ขอบคุณมากครับพี่วัฒน์ งานนี้ไปแน่นอนครับ ลงตารางนัดหมายไว้เรียบร้อยแล้ว :slight_smile:

update ชื่อคนไปร่วมงาน

pizzaman
smartnet.co.th
212cafe.com
LaZieR
pook
kke
siamwebhost
poomjit

วันที่ 10 ผมไม่ได้หยุดอ่ะซิ หมดสิทธิไปร่วมครับ พึ่งลางานไป 7 วันติดกันเลย

ที่ยังเหลือ…คือลาออก (ที่พี่ยังไม่ได้ใช้สิทธิ์นะ) lol

ไม่เอาอ่ะครับ เงินหล่นเป็นหมื่นเลย

ขอไปด้วยคนครับ

ไปด้วยครับ จะได้เจอ คุณวัฒน์ เป็นครั้งที่ 3

update ชื่อคนไปร่วมงาน

pizzaman
smartnet.co.th
212cafe.com
LaZieR
pook
kke
siamwebhost
poomjit
maxlogic
dboy

เอ้อ คิดได้ไง

เสียดาย ไม่ได้เจอพี่ธี กะน้องไอซ์ และอีกหลายท่าน

แต่ขออนุญาตเดินหน้าเต็มที่นะครับ ไม่งั้นก็ล่มซะทุกทีเลย