พรรณไม้งามบานที่สวนหลวง ร.(9)

รูปพี่หนึ่งทุกรูปตั้งแต่ดูมา

^
^
^
ขอบคุณมากที่กล่าวคำชม…ครับ

แถมภาพกลางคืนให้สักหน่อยครับ

ภาพเอียงไปเยอะครับ อายยจัง… แต่อารมณ์ภาพยังอยู่ครบครับถึงแม้ว่าโลกจะเอียงๆไปหน่อย

ได้ดูภาพแบบนี้แล้ว ทำให้ชักอยากเที่ยวถ่ายรูปเล่นบ้างแล้ว

ว่าแล้วพรุ่งนี้ไปเที่ยวภูเก็ตดีกว่า

^
^
^
เริ่มต้นง่ายๆใกล้มือใกล้ตัวเราได้เลยครับผม

ผบ.ที่บ้านเห็นภาพนี้ก็กล่าวเปรยว่า…เทอนี่อาการใช้ได้เลย ถ่ายลูกสาวจนถ่ายลูกชาวบ้านยังกะลูกตัวเองงั้นแหละ ดูออกเลยว่าเทอกับน้องเค้า…ยื่นความสัมพันธ์ให้กัน “แววตามันฟ้อง”

ภาพทำไมไม่ขึ้นเลยครับ สงสัย link ใช้ไม่ได้แล้ว

ภาพทุกภาพงามหยดหยอยยย… งามจนไม่มีภาพให้เห็น ก็หลับตาจินตนาการความงามนั้นได้

ผมจินตนาการไม่ไปเลยครับ ทางฝั่งโน้น โฮสต์เจ๊งหรืองัยครับคุณหนึ่ง

เอ้า… เครื่องไหนๆๆ IP ไหนๆๆ บอกมาๆๆๆ ฮ่าฮ่า

ปล. เล่นผมตกใจหมดเลยถามแบบนี้คิดว่างานเข้าอ่านะ … รูปที่หายไปอ่านะ เป็นรูปที่ผมไปโพสในเว็บพันทิพห้องถ่ายภาพกับกลุ่มเพื่อนๆ ผมก็ไม่ทราบว่าภาพมันหายไปไหนหมด

The Botanical Garden Organization
ชมดอกบัวบานไปพลางๆ ก่อนครับ ภาพนี้ ถ่ายที่เชียงใหม่ครับ

ลุงแจ๊ค ทดสอบ โพสภาพที่กระทู้นี้ ไม่ขึ้นเหมือนกันครับ น้องหนึ่งสุดหล่อ…

อ้าว…ขึ้นแล้ว…เมื่อกี้ไม่ขึ้น…รอตั้งนาน

ผมลองโพสทดสอบตามลุงครับ