ช่วงแนะน่ำ แนะนำ

จอร์ด "มาในมาดใหม่ รูปแบบเว็บในสไตร์สดใสและใสสด แต่ไม่ใช่สิ่งที่ที่เราจะเสนอ
เริ่มจะสงสัยกันแล้วใช่ไหมครับว่ามันคืออะไร
โอ้! ไม่อย่าเพิ่งงงกันนะครับ เรากำลังจะมาแนะนำให้ท่านผู้ชมได้รู้จัก
มันก็คือ
3
2
1
.

โฮสติ้งจาก เนทเวิร์คไทยดอทเน็ต นั้นอย่างไรละครับ
เดือนละ 100 200 300 เราไม่ขาย
ปีละ 2000 5000 10000 เราไม่ขาย
เนื้อที่ 50 100 300 500 MB เราไม่ขาย"

ซาล่า “และมันเท่าไรละค่ะจอร์ด”

จอร์ด “อ้อ เนื้อที่ 1024MB อัตราการฐานโอนข้อมูล เดือนละ 40GB (Mail subdomain SQL อย่างละ 10)”

ซาล่า “ราคาคงแพ้ง แพงน่าดูเลยนะค่ะจอร์ด”

จอร์ด “ซ่าล่า นั้นมันแบบที่ซ่าล่าเคยเห็น มันก็แพงนะสิ นี้ราคาปีละ 1500 บาทไทย เท่านั้น”

ซาล่า “โอ้! พระเจ้าจอร์ดทำไมมันถูกยังกะขี้แบบนี้”

จอร์ด “ไม่เพียงแต่ถูกอย่างเดียวนะซ่าล่า เนทเวิร์คไทยดอทเน็ต เค้ายังบริการดีอีกด้วย แถมเดี๋ยวนี้เค้าเป็นบริษัทแล้วด้วย”

ซาล่า “บริษัทอะไรค่ะ ?”

จอร์ด “บริษัท ฟูหยาง ดีไซน์ แอนด์ เทคโนโลยี จำกัด จำไว้ให้ดีนะซ่าล่า
ยังมีอีก ถ้าเช่าโฮสติ้งและเอาโดเมนเนมด้วย เพิ่มอีกเพียง 200 บาทเท่านั้น”

ซ่าล่า “จริงหรือค่ะเนี้ย ซ่าล่าต้องรีบไปจองไว้สักที่นึงแล้ว ถึงซ่าล่าจะทำเว้บยังไม่ค่อยเก่งแต่ขอจองชื่อโดเนมสวยๆ กับพื้นที่ดีๆ ไว้ก่อนละจอร์ด”

จอร์ด “รีบเลยนะซ่าล่า ถึงทำไม่ค่อยเก่งเค้ามีทีมงานช่วยแนะนำทาง MSN ด้วยนะ”

ซ่าล่า “โอ้ พระเจ้าจอร์ดมันยอดมาก”

หมายเหตุ หัวข้อนี้เป็นการโฆษณาชวนเชื่อ โปรใช้วิจารณ์ญาณก่อนตัดสินใจ

เนทเวิร์คไทยดอทเน็ต

แอ๊ดโดมิไนเซอร์ … ส่งด่วนที่ THT 81 ที่นะครับ

เบิกค่าใช้จ่ายที่เจ้าของสถาณที่ (ท่าน pizzaman) ครับ :lol:

ทาง เรามีของสมนาคุณให้ท้่าน อ่านรายละเอียดได้ที่ http://www.thaihosttalk.com/index.php?showtopic=1420 :rolleyes: