คลิกไปแล้ว แต่ เงิน ไม่ขึ้น

ตามภาพเลยนะครับ

รูปไม่เห็นอ่ะ นี่แหละข้อเสียของบอร์ดนี้ มันบีบจนเวอร์ แต่ถ้าให้เดาหมายถึงมีคนคลิ๊ก ADSENSEแล้วเงินกับค่าคลิ๊กไม่ขึ้นใช่ไหม
ถ้าใช่อาจจะเกิดจากคลิ๊กนั้นๆมีราคาตํ่าจนเกินไปทําให้เราไม่ได้รับเงิน ผมเคยเจอ3-4คลิ๊กไม่ได้เงินซักบาทก็บ่อยครับ

คลิกเองใช่มั้ยครับ
สาธุขอให้โดนแบน

:smash: :smash: :smash: :smash:

ถ้าเป็นแบบพี่ไอซ์พูดจริงๆเสียชื่อประเทศหมด ฮ่าๆๆ :argue:

ก็เค้าไม่ให้ คลิกเอง ผม เลย ให้เพื่อน คนอื่นคลิกให้ดูว่าขึ้นรึเปล่าครับ

แล้ว ราคาลิก สูงไม่สูงดูได้ไง งง

เหมือนกันนั่นแหละครับ

" การคลิกโฆษณาจะมีผล ต่อเมื่อคนคลิกเป็นคนที่สนใจโฆษณาจริงๆ ไม่ใช่ผู้ที่เราบอกให้คลิก "

" การบอก แนะนำ ชักชวนให้คนอื่นคลิกโฆษณาโดยตรง ถือเป็นการผิดกฎ adsense อย่างร้ายแรง "

ห้ามคลิกเองและห้ามเพื่อน-กลุ่มคณะ ทีมงาน คลิกเด็ดขาด ระวังโดนแบนคับพี่น้อง แล้วจะหนาว

:smash: :smash:

คนอื่น จะพลอยเสียชื่อไปด้วย

ลำบากคนไปลงโฆษณากับ google ครับเจอคลิ๊กมั่ว ๆ ไม่กี่ทีจ่ายหน้ามืดเลย -*-

บางคลิ๊กล่อไป 10 บาท แม่เจ้า

มันไม่ได้อัพเดท report แบบ realtime ครับ

แล้วอีกอย่างคือ google มันฉลาดนะครับ โกงไม่ว่าจะจำนวนเงินเล็กน้อยหรือมากมายขนาดไหนมันก็ไม่แปรสภาพออกมาเป็นเช็คให้ได้ใช้หรอก

เสียของเพราะมือใหม่ชอบลองของนี่ล่ะครับ :argue:

ข่าวด่วน! Google อาจพิจารณายกเลิก Adsense ภาษาไทย เร็วๆ นี้ เนื่องจาก เป้าหมายไม่ชัดเจน และ พฤติกรรมของคนไทย ไม่เหมือนกับชนชาติอื่นๆ ในโลก … จบข่าว

โอ้ ขนาดนั้นเลย

สงสัยดีไม่ดีอาจจะปิด adwords ด้วย แต่คงไม่ปิดหรอกมั้ง เพราะ google ได้ตังนี่นา

ผมเขียนเล่นๆ ครับ ไม่ใช่ข่าวจริง ต้องขออภัยด้วยที่ทำให้เข้าใจผิดครับ

คลิกเองระวังโดนแบนนะครับ

ระวังโดนแบนนะคะ คลิ๊กเองหรือชวนเพื่อนง่ะ
Google ฉลาดจะบอกให้ อิอิ

คลิ๊กเองทำไมครับ ใส่ไว้เฉยๆ ทำเป็นลืมไปนานๆ เช็คที ผมใส่ไว้นานแล้วยังได้ .93 เอง มีการคลิ๊ก 7 ครั้ง

ใส่ไว้ขำๆ ครับ สบายใจดี

บางครังผมเข้าเว็บตัวเองเห็น banner เป็นรายละเอียดที่ตัวเองสนใจ ก็ต้องมำใจ Y_Y ไม่คลิกไม่คลิก เอา url มันมาพิมพ์เอง

ไม่เคยคลิ๊ก ผมก็ อ่านรายละเอียด ของ google นะคัรบ

เงินไม่ขึ้นให้เห็น แต่ว่าหลังจากนั้น สิ่งที่จะได้เห็นคือโดนแบนครับ

อย่าคิดว่าระดับ google จะไม่รู้นะครับ