เข้ากูเกิ้ลไม่ได้ผู้รู้ตอบผมที

ขออภัย…
… ข้อความค้นหาของคุณคล้ายกับคำขออัตโนมัติที่มาจากคอมพิวเตอร์ไวรัสหรือแอ ปพลิเคชันสปายแวร์ เพื่อปกป้องผู้ใช้ของเรา เราไม่สามารถดำเนินการตามคำขอได้ในขณะนี้

เราจะคืนสิทธิ์การเข้า ถึงให้คุณโดยเร็วที่สุดเท่าที่เป็นไปได้ ดังนั้นโปรดลองใหม่อีกครั้งในเร็วๆ นี้ ในระหว่างนี้ หากคุณสงสัยว่าคอมพิวเตอร์หรือเครือข่ายของคุณติดไวรัส คุณอาจต้องเรียกใช้ โปรแกรมป้องกันไวรัส หรือ โปรแกรมกำจัดสปายแวร์ เพื่อตรวจสอบให้แน่ใจว่าระบบของคุณปราศจากไวรัสและซอฟต์แวร์หลอกลวงอื่นๆ

หาก คุณยังได้รับแจ้งถึงข้อผิดพลาดนี้อย่างต่อเนื่อง คุณอาจสามารถแก้ไขปัญหาได้โดยลบคุกกี้ของ Google และกลับเข้าไปที่ Google อีกครั้ง สำหรับคำแนะนำเฉพาะเบราว์เซอร์ โปรดสอบถามศูนย์การสนับสนุนออนไลน์ของเบราว์เซอร์นั้นๆ

หากเครือข่ายของคุณได้รับผลกระทบทั้งเครือข่าย โปรดดูข้อมูลเพิ่มเติมที่มีอยู่ใน ศูนย์ช่วยเหลือสำหรับ Google Web Search

ขออภัยในความไม่สะดวกและหวังว่าคุณจะกลับมาใช้บริการของ Google อีกครั้ง

มันขึ้นอาการประมาณนี้อะใครมีวิธีเเก้บ้าง

แต่ก่อนผมเป็นบ่อยครับ
เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเจอ

ลองตัด Modem แล้วต่อใหม่ครับ อาจจะหาย

ทำตามที่เขาแจ้งแล้วหรือยังล่ะครับ

ได้จับภาพหน้าจอไว้มั้ยครับ

อยากเห็น…

lol

network ของเรา มี virus ครับเป็นบ่อยเลยเมื่อก่อนตอนทำร้านเน้ต …
format ยกร้านถึงหาย

ต้อง format เลยเหรอครับ แค่สแกน น่าจะได้นะครับ

:unsure: