เรารถไปติดแก๊ส เติมครั้งเดียว อยู่ได้เป็นเดือน

ช่างบอกว่า เติมครั้งเดียวก็อยู่ได้เป็นเดือน

lol

:blush:

ปล.กำบอร์ดบังคับบีบรูป เปลี่ยนขนาดก็ไม่ได้

เหมือนจะมีใครเคยเอามาลงแล้วนาาาาา รูปนี้. ว่าแต่ ถ้าถังขนาดนั้นคงอยู่ได้สักครึ่งปีละมั้งครับ

เติมครั้งนึงจะหมดตังค์ไปเท่าไหร่ล่ะนั่น

เติมครั้งเดียว จนไปเป็นเดือน

ถ้ารั่วขึ้นมาล่ะก็

ความเสียหายน้องๆที่เกิดที่ถ.เพชรบุรีเลยนะนั่น

เติมแล้ว ชีวิตที่เหลืออยู่จะได้ใช้จนหมดหรือเปล่าเนี่ย

น่าจะเป็น ระเบิดพลีชีพ มากกว่านะครับแบบนี้

เฮ้ยยยย

แม่เจ้า

แล้วจะมองกระจกหลังยังไง

ไปกลับ เชียงราย สงขลา ได้ ประมาณ 50 รอบ

แบบนี้ห้ามขับเข้าใกล้เลย เด๋วตูมมมม

ไม่เห็นต้องมองเลย ไม่มีใครกล้าแซงหรอก แค่ขับใกล้ ๆ รัศมี 50 เมตรก็ไม่มีแล้ว

คันเท่าไหร่เหรอ หาซื้อได้ที่ใหน ผมอยากได้

น่าจะปักหมุดกระทู้นี้นะ

ผมมองๆ เหมือนรถแถวบ้านผมเลย

[quote author=siambox.com link=topic=13624.msg133236#msg133236 date=1221903067]
ผมมองๆ เหมือนรถแถวบ้านผมเลย

รถผมถังเล็กๆ ขนาด 48 ลิตร นี่แหละ เติมคราวที่แล้ว สองเดือนกว่าแล้ว หมดไม่ถึงครึ่งถัง

ปล. ใครไม่เชื่อจะมาดูก็ได้นะครับ จอดหน้ายู่ยี่อยู่ที่อู่