อยากทราบวิธีการทำเว็บเพื่อให้ผู้ใช้อัพโหลดคลิปต่างๆๆ

อยากทราบวิธีการทำเว็บเพื่อให้ผู้ใช้อัพโหลดคลิปต่างๆๆ ตั้งทำอย่างไรบ้าง ต้องใช้ Host หรือ server ที่มีคุณสมบัติพิเศษอะไรมั่ง

และสุดท้ายช่วยแนะนำ Host ที่สามารถรองรับเว็บรูปแบบนี้ได้ รวมถึงราคาด้วยก้อจะขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่ง

เว็บ upload ไม่วางเครื่องเองก็ dedicate เอาครับ

ถ้าทำเว็บแนวๆ youtube คงต้องเล่น VPS / dedicate ล่ะครับ

แนะนำ VPS / Dedicated + port G ครับ

รบกวนบอกแห่งที่หาข้อมูลหน่อยได้ป่าวครับ เอาตัวอย่างก้อได้

ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำปรึกษา

add MSN หรือ โทร เข้ามาสอถามได้ครับ
ยินดีให้คำแนะนำฟรีครับ