ส่งเดลมาพัทยา

หลังจากอกหัก… R200 ล๊อตใหญ่…ไม่ถึงมือเลยพาน้องเดลมาพักใจพักร้อนพัทยาเลยครับ มาถึงเช้ามืด…ตอนนี้นั่งทานปูริมหาดจอมเทียนแก้ช้ำใน :smash: :smash: :smash:

dell นะ dell ทามมายยถึงทำกับฉานนด้ายยย :wub:

เมื่อคืนฝนตกตลอดทางเลยนะครับ… แต่ตอนเช้าก็หยุดท้องฟ้าสดใสอากาศดีครับ
เข้า gprs ทดสอบเว็บตัวเองไปในตัวอ่า…
เครื่องที่ลง HC Windows remote สบายๆ

พักใจสักหน่อยขายของแต่ไม่มีของจะขาย กำๆๆ

อ้าว ไม่รู้ว่าจะไปพัทยา จะได้ฝากเครื่องไปให้คุณหมอ dochost ซะหน่อย

พก G9 ไปแน่เลยอ่ะ

ไม่ได้ไป แต่ก็อยากดูรูป(สาว)สวย ๆ

[quote author=Pantiphost.com link=topic=12714.msg123963#msg123963 date=1217645802]
อ้าว ไม่รู้ว่าจะไปพัทยา จะได้ฝากเครื่องไปให้คุณหมอ dochost ซะหน่อย

อ่านะ…เจ้านาย… หาสาวเชียงใหม่มาแลกกับสาวพัตยากันม๊ย (เผื่อ ปดส. จะเบี่ยงเบน) lol

[quote author=Pantiphost.com link=topic=12714.msg123963#msg123963 date=1217645802]

ไม่บอก
มาพักที่บ้านก้อได้
ดึกๆเดินไป differ 55555

โห…มุขพี่หมอนี่ ผมขอยืมใช้บ้างนะครับ ไม่มีเวลาส่งค่าตู้เลย lol lol lol

อิอิ เอ็นเตอเทนกันแบบนี้ เดี๋ยวหาอาร์สามร้อยไปให้ที่บ้านดีก่า lol

ขอบคุณล่วงหน้า
แถม fashion pub + hollywood เลย

ไปด้วยครับ

เที่ยวให้สนุกครับ

[quote author=kke link=topic=12714.msg124022#msg124022 date=1217669668]
เที่ยวให้สนุกครับ

นำรูปช่วงไปร้านปูเป็นมาชมกันเล่นครับ ปูเป็นปู ปูเป็นๆเอิกๆ

สีสันที่ขาดไม่ได้…มาเป็นครกเย้ย

ผมซัดทั้งปูม้า…และปูทะเล…เลยอ่า

ระหว่างรับประทานอาหารได้ไม่นานนัก… ก็มีรถมอเตอร์ไซต์ขายของ แบบว่า…มาได้อย่าง…ฮ่ามากๆครับ คนแถวนั้นมองกันไปที่จุดนั้นเป็นสายตาเดียวกันหมด…ได้อารมณ์หัวเราะกันอย่างสนุกนาน ได้อย่างฮาจิงๆครับ

ตอนเห็นครั้งแรกมาพร้อมกับเสียงเพลงที่ดังมากครับ แนวเพื่อชีวิตมาเลย…ผมดูตอนแรกก็คิดว่าเป็นรถขายซีดีแน่ๆ แต่ไม่ใช่ครับเป็นรถขายพวกแมลงทอดอ่านะ

บรรยายต่อ…

ภาพนี้จะตอนเขาเปิดเพลงเพื่อชีวิต…และเล่นฉิ่งฉาบไปด้วย เล่นตอนเพลงช่วงสร้อยครับ เล่นได้จังหวะได้สนุกมากๆ ผมล่ะอย่าง…ฮา ชอบมัักๆ
เดี๋ยวมีอีก

ภาพนี้ตอนเขาตีกลองไปพร้อมกับช่วงสร้อยของเพลงครับ จริงๆเขาหยิบเครื่องเล่นดนตรีหลายตัวมาเล่นอ่านะ ได้อย่าง…ฮา และมันส์มากครับ

แต่ผมไปสะดุดตรงป้ายนี้ครับ 001100–> (คนบ้านเดียวกันเลย) พิด’โลก.

[color=blue]ชอบมากครับ…แนวการพรีเซ็นต์ของเขา บอกได้เลยว่าสุดยอด…ได้ฮา และสนุกสนานครับ คนซื้อก็หน้าตายิ้มแหยมสนุกไปกับเพลงและลูกค้าของแกไปครับ
ทำให้ผมคิดอะไรๆได้กว้างขึ้นอีกเยอะครับ… จุดขายนี่แหละไม่แบ่งการศึกษาด้วยเช่นกันครับ

รถเข็น…ความรู้ป. 4 เขายังสร้างจุดเด่นจุดขายและเอกลักษณ์ได้ขนาดนี้… ผมชื่นชมอย่างมากๆครับ ประทับใจ[/color] :slight_smile:

เิพิ่งกลับจากกุ้ยหลิน อิอิ

โหยยยยยยย

ชอบกินปูกับกุ้งอย่างแรงค่ะ

แต่กุ้งเพลาๆ หน่อย น้องคอเรสจะพุ่งปรี๊ด

หมึกย่างนี่ก็อย่างชอบ กินจนคอเรสพุ่งกระฉูด แต่ก่อนเด็กๆ แม่ไปทำงาน กลับมาต้องซื้อมาให้กินค่ะ
แม่เลี้ยงแต่ละอย่าง ชวนน้องไขมันกับน้องคอเรสมาพักอาศัยอย่างมาก

ซุปหางวัวเงี๊ยะ ขยันซื้อมาก แต่อร่อยมากๆ ขอบอก

เด็กๆ กินอร่อย เพราะต่างคนต่างแกะ

พอโตแล้ว กินแล้วอร่อยลดลง เพราะต้องแกะแล้วแจกรอบวง แง่มๆๆ

กว่าจะถึงคิวเข้าปากตัวเอง หายอยากไปแระ

lol

น้องแคทชอบกินกุ้งก็ไปที่อยุธยาได้เลยครับ ผมไปบ่อยมากๆ ตลาดกลางที่อยุธยา โลละ 160-250 กุ้งแม่น้ำอ่านะ กุ้งเผากับน้ำจิ่มรสเด็ดๆเบียร์ขวดหนึ่ง… อร่อย :slight_smile:
แต่ผมเคยไปกินกุ้งพม่าที่แม่สอดครับ ตัวใหญ่เนื้อแน่นและมันมาก อร่อยกลมกล่อมจิงๆ เป็นกุ้งที่ผมกินแล้วอร่อยที่สุดที่เคยกินมาเลยครับ
ถามคนขายว่าเอากุ้งมาจากที่ไหน เขาบอกว่าเอามาจากฝั่งพม่าอ่านะ…

ไม่อยากบอกเลยว่าอาหารที่เชียงรายรสชาติดีมากๆ เป็นเมืองที่น่าอยู่มากๆครับ สาวๆน่ารัก พูดจาอ่อนหวาน…

[quote author=212cafe.com link=topic=12714.msg124407#msg124407 date=1217873206]
เิพิ่งกลับจากกุ้ยหลิน อิอิ