จะปิดกิจการ...จะทำไงกับลูกค้าดีครับ?

[quote]น่าดีใจแทน จขกท. ด้วยนะครับ ที่มีแต่คนอยากจะช่วยเซ้งกิจการ เพื่อดูแลลูกค้าต่อ

[quote author=cool_ly_kool link=topic=12704.msg123950#msg123950 date=1217626720]

ยินดีด้วยคนครับ

รบกวนท่านที่สนใจและส่ง PM มาหาผม กรุณาลงเมล์ไว้ให้ด้วยนะครับ หรือส่งเมล์ของท่านมาที่เมล์ผมเลยก็ได้นะครับ phpbees_th@hotmail.com หรือ support@baansiripatt.com

เพราะผมหาเมล์ไม่เจอเวลาท่าน PM มาหน่ะคับ -_-! หรือใครจะกรุณาบอกหน่อยว่าใน PM ดูอีเมล์คนที่ PM มาหาเราจากตรงไหนหน่ะคับ

ขอบคุณครับ

หน้าที่อันยิ่งใหญ่ มากับภาระัอันใหญ่ยิ่ง

ปิดการขายแล้วนะครับ

ต้องขอบคุณผู้ที่ติดต่อเข้ามานะครับที่สนใจ และต้องขอโทษสำหรับผู้ที่ hold เรื่องไว้เพื่อพิจารณานะครับ

สุดท้ายนี้ขอขอบพระคุณ THT เวทีแห่งมิตรภาพด้วยครับ ผมได้รู้อะไรหลาย ๆ อย่างจากที่นี่ ได้ลูกค้าจากที่นี่ ได้เพื่อนจากที่นี่ และยังได้ครูจากที่นี่อีกด้วย

ขอบคุณครับ
(อดีต)บ้านสิริภัทท์ดอทคอม

สวัสดีครับ

รบกวนทางคุณ baansiripatt ช่วยส่งข้อมูลมาให้หน่อยครับ
พอดีทางบริษัทพีชายผมสนใจครับผม PM ไปไม่ทราบเห็นหรือป่าวรบกวนช่วยส่งข้อมูลให้ผมหน่อยนะครับ

ส่งอีเมล์ให้แล้วนะครับ
ขอบคุณอย่างสูงครับ
มีน

ผมแอบดีใจแทนน่ะครับ เพราะคุณหลุดพ้น ICT และ ปดส. ไปเยี่ยมแล้ว

[quote author=onebaht link=topic=12704.msg123984#msg123984 date=1217651835]
ผมแอบดีใจแทนน่ะครับ เพราะคุณหลุดพ้น ICT และ ปดส. ไปเยี่ยมแล้ว
[/quote] สู้กันต่อไปครับ … หุหุ

แจ๋วจริง ไม่ทิ้งกรู(ลูกค้า)

ไหนๆก็พูดเรื่องการปิด การยกเลิกกัน

เจ๋งครับไม่ทิ้งลูกค้า

แถมผมโชคดีมาก ได้เข้ามาอ่านกระทู้นี้ ได้ความคิดดี ๆ เกี่ยวกับการทำธุรกิจเยอะเลยครับ

ดีมากเลย ลูกค้าท่านคงดีใจนะเนี้ยที่ท่านไม่ปิดหายไป อิอิ
สู้ๆครับ lol