ขอความคิดเห็นเพื่อน ๆ โดนตำรวจเรียกสอบปากคำครับ

เดี๋ยวนี้ตำรวจไทยเขา Hi-Tech ครับ ที่เห็นว่าใช้ Notebook พิมพ์ตอนสอบปากคำ ก็ใช้เป็นแค่ Word, Excel ครับ หรืออย่างมาก ก็พวกโปรแกรม Windows Media Player, Winamp, PowerDVD หากไปเปิดเครื่องดูดีๆ อาจจะเจอ Clip เสียวโว๊ย, เพลง MP3 เถื่อน ก็เป็นไปได้เหมือนกัน

สงสัยนิดนึงครับ

ทำไมเค้าไม่ให้พวก ict ทำงานนี้แทนตำรวจทั่วไปอ่ะครับ

ตำรวจอ้างว่า…หากไม่เข้าเสียวโว้ยแล้วจะจับพวกคุณได้หรอ ฮ่า lol lol lol

วันนี้โทรมาเรียกไปสอบปากคำอีกแล้วครับพี่น้อง บอกว่าเจ้าหน้าที่ ICT
ชื่อสุรชัย ให้ข้อมูลมา อยากรู้จังว่ามันไปเอาข้อมูลไรมา ทำคนอื่นเดือดร้อน

คุณสุรชัย เจ้าหน้าที่ ICT
02-5682461