เรื่องดี ดี

เรื่องแรก
สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดคุณ cat ก่อนเลย รอว่าที่… วันนี้ไม่เห็นมาตั้งกระทู้ ขอตั้งแทนแล้วกัน
ร่ำรวย สุขขี มีตังค์ ตลอดไปครับ

เรื่องที่สอง
ขอแสดงความยินดีกับคุณ pantiphost.com ครับได้ลูกชายอีกคนเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว

ME TOO
:wavey: :wavey: :wavey: :wavey:

Happy Birthday คร๊าบบบบ

HBD ครับป้าวิ ^^ อายุครบ 80 ปีแล้ว เย้ๆ

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ

[quote author=pook link=topic=12311.msg119758#msg119758 date=1215569388]
HBD ครับป้าวิ ^^ อายุครบ 80 ปีแล้ว เย้ๆ

ขอร่วมแสดงความยินดีกับทั้ง 2 ท่านด้วยนะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ cat

:dunce: :dunce: :dunce: :dunce:

สุขสันต์วันเกิดครับคุณวิ (ได้ของขวัญวันเกิดจากพี่เอกยังครับ)

ยินดีด้วยคร๊าบ ตอนนี้สงสัยไปเที่ยวกันอยู่ แหมๆ อิดฉาเนาะ

ขอบคุณทุกท่านค่ะ
^___^

ยินดีกับคุณ pantiphost.com ด้วยค่ะที่ได้ลูกชาย

วันนี้เจ้าข้าเอ๊ยยย วันนี้จ้า วันที่ 9 เด้อค่า

ยินดีด้วยครับกับทั้งสองท่าน.

เป็นข่าวดีของสมาชิกเว็บเราจริงๆครับ ร่ำรวย รุ่งเรื่อง ครับ

ขอแสดงความยินดี ด้วยครับ

ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณค่า

:slight_smile:

สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณวิ… ตั้งใจว่าจะเข้ามาตั้งกระทู้อวยพรวันเกิดให้ แต่ดันลืม โชคดีที่ พี่ธี ช่วยเข้ามาตั้งให้แทน (ขอบคุณครับพี่ธี)

ขอแสดงความยินดีกับคุณสมชาย ด้วยนะครับ ที่ได้บุตรชาย มาช่วยบริหารกิจการ เพิ่มอีก 1 คน

ปล. ต่อไปคงต้องเรียกคุณวิ ว่า ป้าวิ เพราะอายุครบ 80 ปี แล้ว

พระเอกมาแล้ว สองแถวหลบหน่อยยยยยยยยย

มีความนัยระหว่างบรรทัดมากเลยค่ะ กองเชียร์พร้อมแล้ว พระเอกนางเอกยรรเลงเล้ย

สุขสันวันเกิดย้อนหลังนะครับ แระยินดีกับลูกชายคนใหม่ด้วยครับ