ไม่รู้จะไปตั้งที่บอร์ดไหนครับ

เนื้อที่ 400 Mb ขึ้น ไป ราคาไม่แพง

บริการไม่ต้องดีมากก็ได้ครับ เน้นถูกๆฮะ

ผมทำเว็บหนังอ่ะครับ แบบว่าชอบก็เลยอยากทำ ไม่เน้น การตลาดฮะ

จะให้เช่าโฮสแพงๆคงไม่ไหว

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

:flamethrower:

จะทำเว็บเกี่ยวกับ ภาพยนตร์เหรอค่ะ เหมือนกับเว็บนี้หรือเปล่าค่ะhttp://www.movieprclub.com/ <== ตัวอย่างลูกค้าของเราค่ะ

จะทำเว็บเกี่ยวกับ ภาพยนตร์เหรอค่ะ เหมือนกับเว็บนี้หรือเปล่าค่ะhttp://www.movieprclub.com/ <== ตัวอย่างลูกค้าของเราค่ะ

ซาหยามเว็บฮ๊อด ดอท คอม นะก๊าบ…ผมช่วยโปรโมทใ้้ห้นะ

ซาหยามเว็บฮ๊อด วินโดวสองพันสาม พร้อม ไอเมล์ ราคา ร้อย บาทต่อเดือน

ปล. ลบจิๆๆๆๆๆ เหอะๆๆๆๆๆๆๆ
ปล2. ผมมันโรคจิตอ่อนๆ

ขอบคุณมากนะคะ คุณเสือก ที่ช่วยโปรโมทให้อ่ะค่ะ _/|_

แล้วอย่าลืมติดตามโปรโมชั่นใหม่เดือนเมษายน 2548 ต้อนรับเทศกาลสงกรานต์ นี้นะค่ะมีอะไรใหม่ๆ เยอะเลยค่ะ :angel:

อีหนูสยามเว็บโฮสต์ขยันทำมาหากินแบบนี้ พี่เถื่อนชอบ ไม่เหมือนอีหนูของพี่วันๆมันแบมือขอแต่เงิน B)

น้องต้องขอขอบพระคุณ คุณพี่เถื่อน มากๆเลยนะคะ ที่คอยให้กำลังใจนะคะ … :angel:

เอ่อ โปรรับเมษา นี่อะไรฮะ

จะรอจดตอนนั้นดี หรือจดเลยดีฮะ

งบประมาณสามพันฮะ อยากได้ซักห้าร้อยเม็ก :slight_smile:

แต่เบื่อ 2003 อยู่อย่าง มันใช้ … ไม่ได้ เซ็งเลย

จขกท :angry:

แต่เบื่อ 2003 อยู่อย่าง มันใช้ … ไม่ได้ เซ็งเลย

ใชอะไรไม่ได้ครับ ใช้ไปซื้อโอเลี้ยงหรอ…

คริ คริ ล้อเล่ง น๊า ล้อเล่ง

:smiley: :stuck_out_tongue:

[quote] แต่เบื่อ 2003 อยู่อย่าง มันใช้ … ไม่ได้ เซ็งเลย

ใชอะไรไม่ได้ครับ ใช้ไปซื้อโอเลี้ยงหรอ…

คริ คริ ล้อเล่ง น๊า ล้อเล่ง

:smiley: :stuck_out_tongue: [/quote]
ชอบใจ signature ของ Hosting ว่ะ แต่ ***

ชอบใจ signature ของ Hosting ว่ะ แต่ siamwebhost ห่วยกระจอก บริการ เหรี้ยๆ นี่มัน ก็มา ตั้งล่อเป้า ช่วย กันอ่ะดิ ไอ้ลาวเอ้ย คนเค้ารู้หมดแล้ว

ขอบคุณมากนะคะ ที่กรุณาให้เกียรติเอ่ยถึงชื่อ siamwebhost ส่วนเรื่องห่วยกระจอก บริการเหรี้ยๆ อะนี่น่ะ ไม่ทราบว่าคุณเคยใช้บริการของเราแล้วหรือยังค่ะ ถ้ายังไม่เคย ก็กรุณาให้เกียรติกันบ้างนะคะ ถ้า siamwebhost ห่วยกระจอก บริการเหรี้ยๆ แบบที่คุณว่ามา ทุกวันนี้คงไม่มีลูกค้ากว่า 350 ราย และ reseller อีกกว่า 10 ราย ภายในเวลาเพียง 4 เดือนกว่าๆ ที่เปิดให้บริการมานะคะ :angel:

ของจริง ตั้งใจจริง ตั้งใจทำนะครับ แล้วคนจะเห็นเอง