ขออนุญาตประชาสัมพันธ์โครงการหน่อยครับ

อะตามธรรมเนียมเลยครับ ถ้าผิดหมวดกราบขออภัย mod ด้วยครับ ( เดาว่าน่าจะถูกหมวดแล้ว )

เข้าเรื่อง …>>>

ผมทำเวบ www.phpbees.net และตอนนี้ได้คิดโครงการดีดี(คิดว่าดี)ขึ้นมานั่นคือ “โครงการอบรมเขียนโปรแกรม PHP & MySQL ครั้งที่ 1

โดยโครงการนี้ไม่มีค่าใช้จ่ายใด ๆ นะครับ ตอนนี้รอเพียงแต่พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ที่สนใจเข้าโหวตในเวบบอร์ด(แต่ต้องสมัครสมาชิกก่อนนะ) หลังจากได้ผลโหวตแล้วผมจะแจ้งสถานที่และวันเวลาเรียนอีกครั้งหนึ่งครับ

ส่วนพี่ๆ น้องๆ ใน THT ท่านใดอยากเป็นสปอนเซอร์ก็สามารถติดต่อเข้ามาได้นะครับที่ phpbees_th@hotmail.com (MSN) ไม่ว่าจะสนับสนุนด้านไหนผมแจ้ง credit ให้ผู้เรียนทราบทั้งสิ้นครับ ( ไม่สนใจว่าสนับสนุนมากหรือน้อยจะแจ้งให้ผู้เรียนทราบทั้งหมดครับ )

ขอบคุณ THT ที่อนุเคราะห์พื้นที่ตรงนี้ครับ

ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่แวะเวียนเข้ามาอ่านครับ

ขอแสดงความนับถือ
ปอ…

ปล.URL ที่เกี่ยวข้อง www.phpbees.net/board

ต้องการผู้ช่วยสอนไหมครับ

ผมคิดไว้นานแล้วล่ะครับ เรื่องการสอนทำเว็บเนี่ย

เคยอยากทำแบบนี้

แต่ ไม่มีเวลา ไม่มีเงินจัด

ขอขอบพระคุณทั้งสอง comment นะครับ

ขอบคุณครับ
ปอ… :slight_smile: