อาหารเช้าคนทำงานอย่างเราๆ

มีใครจะรู้บ้างหนอ… ยามจะกินก็ไม่ได้กิน เวลาจะนอนก็ไม่ได้นอน (ไม่เป็นเวลา) จะกินยังต้องทำงานและมอนิเตอร์ระบบไปด้วย…

กินหรูอ่าท่าน ผมอย่างดีก็ แกงจืดแกะ

ฮา… ไม่หรู่หรอกครับ สลัดสำเร็จรูปในห้างฯ แฟนซื้อมาให้หากไม่ลืม อาหารรอบดึกๆส่วนใหญ่จะมาม่าอาจิ

ฮุ ฮู อาหารเช้าผม กาแฟแก้วเดียว

^
ระวังผอมลงนะครับท่าน ICOM

หมูปิ้ง 3 ไม้ + ข้าวเหนียว หรือไม่ก็ น้ำเต้าหู้แก้วนึง

น้ำเต้าหู้ ปลาท่องโก๋ สังขยา ครับ

ขอบคุณครับ ที่เป็นห่วง แต่ตอนนี้น้ำหนักขึ้นมาจะสิบกิโลแล้ว พุงยื่นเลย

กินนม ขนมปังครับ

ปล. สังเกตในภาพ จะพบ แว่นสายตายาว ของ จขกท

กาแฟดำ

สูตรเดียวกับแฟนเลยครับ ไม่รู้ทำไม่เขาชอบ หมูปิ้ง 2 ไม้กับข้าวเหนียวหนึ่งห่ออ่านะ

:smash: สลัดน่ากิน กับคอมงามๆ

ปุ๊ก

ดูตอนดึก แระหิวเรย อิอิ

มื้อเช้าว่ากันไปแล้ว… ก็มามื้อดึกๆครับ

คืนล่ะกระป๋อง…จิตใจผ่อนคลาย…

น่าน ยิ่งไปแล้ว

มื้อเช้าว่ากันไปแล้ว… ก็มามื้อดึกๆครับ

แช่ใว้ในตู้เย็นแล้วกิน วันละกระป๋อง // ไปซื้อมาวันละกระป๋องหว่า อิอิ

เป็นผมหากแช่ใว้ในตู้เย็นคงอดไม่ได้แน่เลย เดี๋ยวเปิด เดี๋ยวเวียนอยู่หน้าตู้เย็นทั้งคืนแน่แน่เลย เหอะๆๆ

เออ… ดันรู้ทันอีกนะ… ถ่ายสดๆเมื่อกี้ครับ… (ตีห้ากว่าๆ อิอิ)

หมายเหตุ งานไม่เสร็จก็จิบไปทีละนิดๆๆครับ… เผลอแป๊บเดียว… สว่างคาตาอีกแล้ว :unsure:

กินช้างไปตั้ง 4 ตัว

ลืมไปเลยน่ะเนี่ยว่าไอ้กระป๋องอย่างเนี่ย เอาไว้ดื่ม มีเก็บอยู่ในตู้โชว์ ปีกว่าแล้วมันจะจืดไหมเนี่ย

อัดช้างเลยวุ้ย พี่หนึ่ง