ถามเรื่องการย้า่ยโดเมน

โรงเรียนที่ผมเป็นศิษย์เก่าเช่าโฮสของ hxxp://www.hostingdynamo.com แล้วตอนนี้จะย้ายไปใช้ของ AppServHosting.com

ปัญหาคือไม่สามารถติดต่อกับ

ผมลองโทรไปที่บริษัทก็ติดมีคนรับอยู่นะครับ…

ทำได้ 2 วิธี

• ติดต่อเขาให้ได้เพื่อให้ ปลดล๊อกและขอรหัสโอนย้าย แต่ถ้าที่ใหม่เป็น onlinenic เหมือนกัน แต่โอน reseller ไม่ต้องขอโค๊ดก็ได้ แต่ก็ต้องให้เขาทำให้อยู่ดี
  • ติดต่อตรงกับ onlinenic (ถ้าชื่อและอีเมล ทั้งหมดเป็นของคุณ) แจ้งว่าติดต่อ reseller ไม่ได้ ขอให้เขาช่วยเหลือด้วย

ขอเบอร์หน่อยครับ

ลองติดต่อไปดูครับ

บริษัท เมทราไบต์ จำกัด
โทรศัพท์ 02-9404177