วันสงกราต์กับบริการที่ไม่ได้ไปไหน ออกข้างนอกก็เปียก

ออกไปไหนไม่ค่อยได้ ออกไปเปียก ชุดไม่มีเปลี่ยนแล้ว ทำไรกันดี วันนี้จะไปตรอกข้าวสารซะหน่อย

ขออวยพรให้สมาชิก มีความสุขทุกท่านนะครับ ไม่ป่วยไม่ไข้ ส่งมาเป็นการ์ด แทนครับ

:wub: :wub:

สุขสัน์วันปีใหม่เช่นกันครับ

ออกมาเที่ยวข้างนอกบ้างสิครับเพลินๆ พอดีนี่ต้องมางานศพอาที่ จ.พัทลุง
เลยแวะไปหาดใหญ่ ไปนอนที่ สตูล คืนนี้ก็มาจบที่ เกาะหลีเป๊ะ เหนื่อยสุดๆ
แต่ก็สวยสุดๆ สมที่มาแล้วล่ะครับ

ปุ๊ก

ปีนี้ไม่ได้ไปไหนเลยครับ พักผ่อนอยู่บ้าน

เคยไปอะหลีเป๊ะ แต่ไปนอนเกาะอื่น
อิจฉาจัง เดินทางเป็นว่าเล่น
เมื่อไหร่จะถึง กทม เนี่ย

รู้สึกเหมือนกันนะครับ ว่ารถยนต์ใน กทม. ไม่จางอย่างปีที่แล้ว

ปีนี้น้ำมันคงแพงมากอ่ะครับ ไปไกลๆ ไม่ไหว