เดี๋ยวนี้ tht เปลี่ยนไปเยอะเลย

อิอิ …เปล่าหร้อกกกก lol มันเป็นแผนของพี่เอกเค้า
กะจะให้สมาชิกเก่าๆและใหม่ๆเข้ามารายงานตัวกันอ่ะสิ

thaihosttalk >>>> cool

บางคนก็ซ่อนตัวเป็นนินจาอยู่

บางคนก็…

lol

ช่วงนี้กำลังเทรนด์ใหม่ครับ

ตั้งแต่ไปดูหมอระเบิดจิตมา ผมตื่นมาสวดมนต์ไหว้พระเช้า ทำบุญตักบาตร เวลาประมาณนี้บ่อยมากครับ

แถมหลังๆนิสัยจะเปลี่ยนไปเป็นผู้อ่านมากกว่าผู้ตอบด้วยครับ

อะไรคือหมอระเบิดจิต ?

:blink:

:wavey:

[quote author=WebHostDD link=topic=9632.msg93586#msg93586 date=1201624729]
ตั้งใจบ่นให้คนแถวๆ นี้ อ่านหรือเปล่าครับ

THT ไม่ได้เปลี่ยนไปหรอกครับ ยัง theme สีตุ่น ๆ เหมือนเดิม
( เมื่อไหร่จะมี theme สวย ๆ กะเค้าบ้าง )
:smash:

รายงานตัวครับ เดิม ๆ

หลากหลายความคิดครับ

1. เข้ามางั้น ลองของ
  2. หาความรู้อย่างเดียว
  3. หาความรู้และช่วยแก้ปัญหา
  4. เข้ามาหาคำตอบจากปัญหาที่แก้ไม่ได้
  5. เข้ามาเอาคำตอบจากปัญหาที่ตั้งถามไว้
  6. ไม่รู้จะปรึกษาหรือถามใคร
  7. คอยให้คำปรึกษา หรือแก้ปัญหาด้วยความเต็มใจ
  8. เพื่อความบันเทิง
  9. ฯลฯ

มารายงานตัวครับ

ปล. ช่วงนี้เครื่องพัง ทำใจครับ เด๋ว มาตอบอีกรอบครับ

อิๆ คุณหมวย ช่างรู้ใจจริงๆ เหมาะสมแล้วครับกับตำแหน่งว่าที่ประธานชมรมฯ

นานๆทีก็แว๊บมาบ้างเหมือนกันครับ ช่วงนี้มุดลงดินหลายหลุมอยู่ โปรเจ็คแทบทับตัวเองตายอยู่แล้ว ไม่ค่อยว่างมาแสดงความคิดเห็นสักเท่าไหร่ ผมว่าหลายๆคนคงชอบที่ผมไม่ค่อยเข้ามา … หึหึ

เทรน ตกมาจากรายการ ตีสิบ ไงพี่
หมอดูที่ บอกว่ากรรมเก่าเรามีอะไร เจ้ากรรมนายเวร เป็นใคร ต้องการอะไร ฯลฯ

เชื่อครึ่ง ไม่เชื่อครึ่งนะ แต่ที่ทำบุญ ตักบาตร ถือศีล 5 ตอนนี้เพราะผมว่ามันก็เป็นเรื่องดี ที่ควรทำ

ปล. ขอตัวไปทำกับข้าวสำหรับตักบาตรก่อนน่ะครับ

[quote author=siamwebhost link=topic=9632.msg93666#msg93666 date=1201693898]
อิๆ คุณหมวย ช่างรู้ใจจริงๆ เหมาะสมแล้วครับกับตำแหน่งว่าที่ประธานชมรมฯ

อย่าคิดมาก ตามอ่านอยู่