เมื่อไหร่ tht จะสงบสุขครับ

ผมว่าบางคน ควรอ่านแล้ว ตีความข้อความนี้อย่างละเอียดแล้วก็นำไปปฏิบัติ นะครับ

ปล.ไม่ได้ว่าใครนะครับ แต่ผมเริ่มรู้สึกว่าบอร์ดมันมีแต่คนทะเลาะกัน ว่ากันไปมา … (แล้วคนที่ทะเลาะกัน ก็เป็นคนที่น่านับถือด้วย ฝีมือระดับเซียนด้วยกันทั้งนั้น)

ถ้าผมล่วงเกินใครในข้อความนี้ ผมขออภัย มา ณ ที่นี้เลยนะครับ ไม่ได้เจตนาจริงๆ

ขอแสดงความนับถือ ทุกท่านที่คิดว่าผมพาดพิง

รอดาวดวง(ตา) ICT ครับ :smiley:

รับรองสงบแน่ (ร้อนแน่)

ฮะๆ…มุขนี้แรงไปหรือเปล่าน้อง guy852

Edit แก้ไขคำผิด

:smash: เอาน่าๆครับ ร้อนแน่