Tht กับโฉมหน้าที่แปลกไป

สวยแจ่ม แต่ใช้มือถือเข้ามาน่าจะโหลดช้ากว่าเดิม (บ่อยๆใช้งาน on the go)

สวยแปลกตาดี แต่ที่ขึ้นด้านข้างนี้ ตกใจเลยนึกว่าอะไร

Ajax กระจาย

ธีมดูสวยครับ น่าใช้ ๆ

THT นำร่องแล้ว เดี๋ยว จะอัพตาม บ้าง 2.0 RC2

ผม สั่งเกตุไม่ดี หรือ ไม่มี shoutbox

ไฉไลกว่าเดิมครับ ^^

แจ่มดีครับ อิอิ

เข้ามาทีตกใจเลย นึกว่าเข้าผิดเว็บ -*-

ผมว่าสวยดีนะครับ แต่ช้ากว่าเดิมนิดนึงอ่ะ

นึกว่าวันนี้จะไม่ได้เฝ้า THT ซ่ะแล้ว เห็นแจ้งว่าจะเสร็จ 4 โมงเย็น
พอเช้ามาเปิด FX ก็เข้ามาหน้าใหม่แล้ว สวยดีครับ
เดี๋ยวทำความรู็้จักกับหน้าใหม่ก่อน ครับ

มันติดตั้งไม่ได้ครับ อิอิ ต้องโมเพิ่ม

Theme นี้สวยดีครับ :slight_smile:

รู้สึกว่ายังแสดงผลกับ Safari ยังไม่ 100% นะครับ

แหล่มเลย

นึกว่าเข้าผิดเว็บ 555+ สวยดีครับ

สวยขึ้นเยอะเลย แต่แรกก็แปลกใจ นึกว่าเข้าเว็บผิดซะแล้ว 555+

แจ่มไปเลย

อัพเดทบอร์ดใหม่จริงๆ ด้วย

เหลือเรื่อง shoutbox, ปรับช่วงที่แสดง ad ให้สวยขึ้น, การแสดงผลบน safari (ขอ check ก่อน) นะครับ

จะทยอยทำครับ :slight_smile:

ห้องแชท หายไปไหนครับ