Tht กับโฉมหน้าที่แปลกไป

ปรับเป็น SMF2.0 RC2 เกือบเรียบร้อยครับ จะทยอยลง MOD ต่างๆ ตามหลังนะครับ

เม้นต์ได้เต็มที่ครับ :slight_smile:

เยี่ยมเลยครับ

Theme ใหม่อาจดูงงในตอนแรกนิดหน่อยนะครับ แต่ใช้ไปสักพักจะคุ้น และมันสวยขึ้นมากๆ เลย อันนี้คือ Default Theme ของ SMF 2.0 ละครับ

โอวสวยครับ แต่ยังไม่ชินตา เท่าไหร่ คงสักพักพี่วัฒน์
ปกติส่วนตัวจะชอบโทนสีเข้มๆ ครับจอจะสว่างไม่มาก ไม่แสบตา

ทีแรกนึกว่าเข้า TSB

ใฉไลครับ ที่แรกนึกว่าจะได้เข้า THT 4 โมงเย็นจริงๆ

กดมาอีกที เรียบร้อยละ

สวยงามครับ

สวยดีครับ ผมจะขอเอาไปใช้บ้างนะครับ

สุโค่ยยยย

Theme นี้ก็สวยดีครับ สว่างตา เข้าใจได้ไม่ยาก

สวยดีครับ

งง อ้า ไม่คุ้นตา

ผมก็งง แต่เดี๋ยวก็ชิน

เดี๋ยวก็ชิน โดยส่วนตัวก็ถือว่าโอเค

ต้องขอเวลาปรับตัวสักเล็กน้อย

สุโค่ย ย ย สวยงามมากมาย ชอบมากครับ

style 2.0 เลยครับ แนวเดียวกับ vbulletin4

สวยมากๆครับ

เข้ามาตกใจหมดเลย
แต่เปิดจาก safari ใน mac แล้วหน้าเพจตกขอบหมดเลย

ซาฟารี ตรงsigเบี้ยวครับ